Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni uswahiba wa Manji uliomgharimu Prof. Kapuya uwaziri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Nov 24, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mmoja wa mawaziri wa muda mrefu hapa nchini Profesa Kapuya hayumo kwenye baraza la mawaziri na maswali ninayojiuliza ni uswahiba wake na Manji ndiyo umemgharimu..................Ni katika himaya ya Kapuya ambapo mwekezaji wa ndani Bw. Manji ameweza kufanya dili kubwa na NSSF na hivyo kujiongozea kipato chake kwenye mazingira tatanishi...................Je yawezekana hii ndiyo sababu JK na Pinda wake wakam'mwaga?

    Au ni jinsi alivyoshughulikia migogoro ya wavuja jasho na kuacha taifa lina mpasuko mkubwa kati ya TUCTA na serikali ndivyo vimemponza mwanasiasa huyu mkongwe?

    Lakini kule kwenye jimbo lake yamekuwepo malalamiko ya kuwajibu hovyo wapigakura kwa maswali mazito juu ya utendaji wa serikali na kauli zake za majibu ambazo hazikuwa zinalingana na umri wake au hata nyadhifa alizowahi kuzishika serikalini..........Je huenda nazo pia zimechangia au la.......................kama zipo sababu nyingine tuzichambue................
     
  2. F

    Fareed JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Manji ni swahiba wa Rais Kikwete na alimchangia pesa nyingi za kampeni ya Urais 2010 so Kapuya hana kosa hapo. Nachojua mie Kapuya na Kikwete walikuwa mabesti siku nyingi, labda kaamua kupumzika siasa ashuhulikie mgodi wake wa madini na bendi yake ya muziki.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    he misled the fact to presda about Tucta against govt saga
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mnyamwezi huyo.

    Waziri siku nyingi ila sijui kaisaidiaje Tabora.

    Eti Waziri wa Kazi na wakati huo Wanyamwezi hatuna kazi.

    Kijana wake ndiyo kwanza anarusha Risasi ovyo kama Rambo......

    Vanyamwezi kazi kwelikweli...... :)



    From = 3:00 >> .......... Politicians thank you father, For making them to be able
    To lie with a straight face, While the nation cries.... They wanna thank you lord
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoto wake kamponza
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    He! Eti Kapuya ana bendi ya muziki wa dansi? Tafadhali naomba kujua jina la hiyo Bendi!
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    AKUDO IMPACT - Wazee wa Masauti
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,079
    Trophy Points: 280
    FM Academia, wazee wa Pamba, Wazee wa Bringbring
     
  9. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    he is tired anyway mwacheni apumzike
     
Loading...