Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ushauri tu: You can either take it or leave it

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Finest, Feb 2, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine mtu anaweza kufanya mambo ya kukuumiza moyo na sio kwamba anafanya makusudi bali ni kujisahau kutokana na mapungufu yake ya kibinadamu

    Unajua katika mapenzi unaweza ukaishi na mtu akakupa tabu sana,ila uvumilivu ni
    kitu cha busara,kwani inawezekana akakusumbua sana,akukera kutokana na mapungufu yake ya kibinadamu lakini bado unahitaji kuendelea kuwa naye maana licha ya kukukera ,ila anakupenda kwa dhati. kumbuka kuwa uvumilivu ni nguzo ya pekee ili tuweze kufika mbali katika mahusiano ukizingatia kwamba hakuna marefu yasiyo na ncha.

    Tusiachane jamani embu fikiria utaacha au kuachwa na wangapi kama ukiwa si
    mvumilivu,wakati mwingine mtu anaweza akakukera lakini hakukusudia bado anahitaji uwepo wako hivyo ni muhimu kumsaidia kutokana na matatizo aliyonayo huenda kuna siku ataelewa vipi aishi na mwenzie,ingawa inawezekana ikachukua muda mrefu hasa kama atakuwa hapendi kufanyia kazi ushauri wa mwenzake.

    UVUMILIVU NI WA MUHIMU KWANI VINGINEVYO HATUTAFIKA NA PIA NI MUHIMU KUYAGUNDUA MAPUNGUFU ULIYONAYO ILI UJIREKEBISHE.


    Ni hayo tu.
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Big up yourself TF......nimekukubali,ukitulia na kuwezeshwa unaweza......salama lakini??
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata awe na vituko kumi elfu nitamvumilia as far as ntajiridhisha kuwa bado ananipenda, ni kweli wenzio anaweza kukukera ila haina maana kuwa hakupendi.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha salama kabisa was wondering where the hell you have been you know you are the only sister i have sasa if you disappear like that you get me worried
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    you ve' taken them from my mouth brother......thumbs up for ya
     
  6. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    La muhimu ni kujua kwamba hajakusudia, sasa hapo ndo pagumu! Anakurera kila baada ya cku moja, ila hajakusudia! Hivi ndo nini hicho? Utajuaje? Unamsaheme then anarudia, kafanya mazoea ila hajakusudia!!!! That's very fun ! When it reaches the point of no return, na yeye unamwadabisha hata kama hajakusudia.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Me and you will always adhere to the same situations so we must get something suitable for us...you know what i mean
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mkwe safi sana nimependezwa na wewe kumbe una hekima nyingi na busara kiasi hii
    Omba mungu akuongezee zaidi hekima hizi
    Nafikilia kupunguza mahari niliyokuwa nimekwambia
    Asante sana TF
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Samehe saba mara sabini lol!!!!!
     
  10. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    sometimes you do things out of the blue...when ya back in your senses thats when you realize how wrong you were...
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    True....,
    We always hurt those who loves us most.....
    Lakini Tukumbuke not to take advantage of the love, someone feels for us, knowing or thinking that they will always forgive us.
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitashukuru sana maana kile kiwango mlichokuwa mmeniwekea nilipe in USD dah!!!!!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    VOR I like that statement
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The Following User Says Thank You to hashycool For This Useful Post:

    The Finest (Today) ​
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I see,it feels great to be loved that much from today.......:laugh::laugh:
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tangu mwaka uanze nilikuwa sijakugongea thanks leo natimiza hiyo hapo chini.

    The Following 5 Users Say Thank You to The Finest For This Useful Post:
    Dena Amsi (Today), FirstLady1 (Today), hashycool (Today), Michelle (Today), MONTESQUIEU (Today)

    Umeongea point hata neno la kuongeza sina. Ila color inaumiza macho bana
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    you are loved even more.....
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naona mvua imenyesha THANKS zimeota
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :clap2::clap2::clap2:
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhh.....when you give them strokes.......you are the sweetest man that ever existed....when the hormones are not balanced......:A S 20:..lol
     
Loading...