Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ushauri tu: Kipi ni kipimo cha uvumilivu katika mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Feb 15, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Tunasikia na tunaambiwa kwamba katika mahusiano ya mapenzi yahitajika wawili wapendanao wavumiliane na wachukuliane (kuukubali udhaifu wa mwenzako na kuuishi).


    [FONT=&quot]Je ni kwa kiwango kipi yahitajika umvumilie yule unayempenda? [/FONT]
    [FONT=&quot]Ni vitendo vipi unastahili uvivumilie na vipi useme hataa na kuvunja mahusiano? [/FONT]
    [FONT=&quot]Je hivi viwango vya kuvumiliana vinapimwa na mtu aliyeko kwenye mahusiano (mhusika) ama inategemea na principle alizojiwekea? (kwamba kwa hili sitalivumilia kama litatokea ).

    [/FONT]

    Tusisahau pia neon hili “kuvumiliana” huambiwa pia wanandoa hata kabla ndoa haijafungwa.
     
  2. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vumilia yote
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Wewe unayavumilia?
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    kwani yeye ndo mwenye matatizo?
     
  5. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Manini?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Kipimo cha uvumilivu,umfumanie mkeo/demu/mpenzi wako live analiwa na njema halafu jamaa ana mguu wa mtoto then myamalize tu bila mgogoro wowote hicho ni kipimo cha uvumilivu
     
  7. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe mpaka ufumanie ndio utajua status yako ya uvumilivu?
     
Loading...