Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni usalama wa Taifa au Usalama wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Janja PORI, Jul 8, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    me najiuliza ni usalama wa taifa au maana kazi ya usalama wako tayari waue hata raisi wa nchi kwa jili ya nchi sasa hiii ya Tanzania vipi
    mbona imekaa ki usalama wa CCM
    basi hawa sio TIS tena ni CIM
     
Loading...