Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni urahisi wa Tigo kwa gharama??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magulumangu, Mar 22, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani hodi nabisha,jamvini kukaribishwa,
    changu ni kima cha insha,japo kuja kupaishwa,
    nilipata badilisha,tigo ilipoanzishwa,
    Ni urahisi gharama,tigo inapotumiwa?

    mwanzoni ilitikisa,neno tigo kimaana,
    mkichwa ilinitesa,tigo yake maana,
    wengi jama huwatesa,wakijaribu ka suna,
    ni urahisi gharama,tigo inapotumiwa,

    tigo inapotumiwa,ujumbe wake hufika,
    jamani niliambiwa,nata hutojanasuka,
    tofauti yake huwa,voda ni gharama fika,
    ni urahisi gharama,tigo inapotumika,

    wengi wao wana mbili,tigo voda hutumia,
    hawa eti wanajali,kidai soko huria,
    wewe ulie ngangali,kote wataka pigia,
    ni rahisi gharama,tigo inapotumika?

    tamatini ntaishia,upasuaji ukinijia,
    zantel voda tumia,sawa kunako nokia,
    mambo kuyaingilia,tigo kwa mtanzania?
    tigo inapotumiwa,watumiaji hujisikiaje?
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Nimelisifu shairi lako, ila sijajua unamaanisha tigo kama kampuni ya simu au tigo kama mambo mengine ya jbau ambayo vijana wanayabariki siku hizi? maana kila kitu kwa kiswahili kinatafsirika lugha ya ngono tu!
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Useless thread
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Sadly...its the other meaning
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Jamani,tufike mahali tuwe wastaarabu.Mbona maudhui ya shairi yako wazi?Tunahitaji kutiana moyo kwa ubunifu,siyo kukatishana tamaa.Hongera Magulumangu.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Sanaa ya ushairi inahitaji tafsiri na huwa ni nyingi kwa uhuru wa shabiki....
     
Loading...