Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni upi muda unaotakiwa kuoa tena ikiwa utafiwa na mke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kafuta, May 5, 2011.

  1. K

    Kafuta Senior Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu alikuja na post kama hii bt hii yangu iko tofaut kidogo..she's r.i.p 8 mothr sasa,na aliacha watoto 2 wadogo miaka 6 na 10.kuwalea ni shughul coz wanasoma na jinsia yao tofaut.which way i can follow..ili niishi kama zaman..na machungu ni makali sana..naomba msaada wenu wana jf
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    pole sana....unaweza kuoa tu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nadhani hapo red ulimaanisha Months!
    Mkuu, ishu hii ni dependent on various factors.
    Kwa utamaduni wangu haiwezekani kuoa kabla ya at least mwaka, yaani mpaka ujenge kaburi la marehemu na kukaa kwa muda wa ziada, which counts to approx 1.5 years!
    Lakini pia mzigo alio nao aliyefiwa huangaliwa sana(kama ilivyo ishu yako)
    Sijui kwa mila zenu wanaangalia nini!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu. Machungu hayawezi kwisha kwa haraka hivyo, tulia kwanza usikimbilie kuoa, sina hakika kama hiyo itakuondolea machungu, wakati mwingine inaweza kukuongezea zaidi. Watoto ni wadogo, kama mama yupo mchukue akusaidie kulea watoto ili uendelee na shughuli zako. Au tafuta h'girl mtu mzima akusaidie kuangalia watoto. Kuoa bado ni mapema mno. Pole again na Mungu akutangulie.
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama uikuwa na mpango wa kando wakati mkeo akiwa hai, fanya mpango umuoe huyo.
    Kama hakuwepo ulikuwa mwaminifu kwa Mungu na kwa mkeo, basi mwombe Mungu akupe nguvu kwanza.

    Halafu akupe neema ya kupata mtu mzima mwenye akili timamu na ubinadamu awalee watoto wako.
    Halafu baada ya hapo utaangalia ni kweli unahitaji kuoa kwa sababu ya watoto?

    Manake unaweza kuoa ukidhani unawasaidia watoto kumbe ndo unawatesa watoto wako.
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Take your time and have patience. Muhimu: Ukimpata wa kumwoa sisitiza awe na uhusiano mzuri na upendo wa dhati kwa watoto ulioachiwa nahofia ikiwa kinyume basi utakuwa umeongeza pilipili na chumvi kwenye maumivu.
    Pole sana mkuu kwani kupoteza mtu unashare nae shelter na kitanda ni ngumu sana. Pole sana
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole kaka angu kwa masahibu yaliyokukuta. nakushauri kaa mwenyewe lea watoto wako maana akija mama mwingine hapo hao watoto watakiona cha mtema kuni na kuishia kumkumbuka mama yao kila siku. Wanawake sisi wakati mwingine tuna roho mbaya sana. yaani utakuta mtu anadhibu watoto utadhani sio binadamu anasahau kama na yeye anaweza tangulia na wa kwake wakafanyiwa hivi. haya yapo na tunayaona mitaani kwetu. Pia unaweza kuoa ila inabidi uwe makini sana kwenye kuchagua mke wa kuweza kukaa na wanao kama wa kwake.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu,
    Ingekuwa vyema zaidi kama ungesubiri at least 2yrs,
    Waweza kutafuta dada wa kazi kwa ajili ya kucare wanao na shughuli zote za home,
    Kumpata(mweza) atakaye walea wanao kama walivyo kuwa wakilelewa na mama yao hilo nalo zoezi jingine.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kwanza pole sana
    Pili we unataka kuoa ajili gani??
    unatafuta mtu wa kuwatunza watoto,
    unatafuta mtu wa ku m replace mkeo au
    wataka kuoa ajili umempata umpendae??

    samahani sana kwa maswali yangu....
     
  10. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa matatizo mkuu.me nadhani muda wowote unafaa mradi ipite miezi japo nane hadi mwaka ili watu wasielewe tofauti.ila kwa matatizo kama ya kwako haitakiwi kufanya maamuzi ya kukurupuka usije ukajuta baadae.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kaka Kafuta pole saana na kufiwa pia na majonzi ulonayo mana una mtihani mzito. Kuhusu kuoa tena, nimependa sana the way Paka Jimmy ameelezea.

    Kitu ambacho wewe personally inabidi uzingatie ni kua ukitaka kuoa sababu tu upunguze machungu na kurahisisha majukumu ulonayo unaweza kuta umeruka majivu na kukanyaga moto. Saizi wewe ni baba wa watoto wawili ambao unalea mwenyewe ni tofauti na kama ungekua upo single, kum replace mkeo haitawezekana mana alikua mama yao wa dhati hivyo na mapenzi juu ya watoto yalikua hivyo hivyo.

    Uangalie sana wanawake utakao kutana nao, na ukikutana nao alafu unatangaza kabisa unahitaji mke - wanawake wako desperate kuolewa, atajifanya mwema anapenda watoto na bla bla kibao. Nenda/Fanya taratibu hili suala; kua patient, muombe Mungu akupe nguvu za ziada na mwanamke atakae faa na angalia wanawake wanaokuzunguka na unaowafahamu vizuri. Jitahidi saana usioe mdada very young awe walau mature kidogo but before hujaamua msome kwanza acha kabisa kuwatangazia you want to marry, ikiwezekana wambie kabisa sitarajii....
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pole kwa kufiwa muda utakapofika M/mungu atakupa my wife wako mpya na kuanza maisha mapya,2lia kama miezi kadhaa
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kufiwa na mkeo (kipenzi). Sikubaliani na wewe kuhusu suala la kuoa kwa sababu ulizotoa. Kuoa kwa sababu yoyote ile nje ya love si kuoa. kama ni majukumu, tafuta housegirl au hata ndugu kijijini aje alee wanao. Watoto wa miaka nane si wadogo sana, wanaweza kukaa na housegirl. Tena ningekushauri uendelee kukaa single kwa muda zaidi watoto wakue. Nakwambia utaja oa hao watoto wapate shida kwani wanawake sisi tuna roho mbaya sana when it comes to husband's children. My dad and mom divorced when I was 13 and my young sister 10 but my loving dad hakuoa na hiyo imetufanya tuwe na bright future, tulilelewa na house maid kibibi. Our dady was so close to us telling us everything that we should and should not do including dating. Jenga ukaribu na wanao utaweza kuwalea tu.
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hata kama ulikuwa na nyumba ndogo, ihache iendelee kukupa service at a distance. Ukiipa promotion utaona mziki wake.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa msiba mkubwa. Watoto kuondokewa na mama yao wakiwa katika umri mdogo kama huo ni majonzi makubwa sana kwa Mume na Watoto na mara nyingi unaweza hata kulia kila ukiwaona watoto jinsi wanavyochanganyikiwa kumkosa mama yao na pia kumuulizia kama hawaelewi vizuri kilichotokea. Sijui kama kuna muda maalum wa kuamua kuoa tena.

    Wengine wanaweza kuoa tena labda baada ya miaka miwili na wengine hata miaka 10 inaweza bado kuwawia vigumu kuoa tena kutokana na mapenzi makubwa yaliyopo kati ya Mume na marehemu mkewe na pia kuogopa labda mke mwingine anaweza asiwe anawatendea haki watoto walioachwa na marehemu.

    Kwa maoni yangu huo ni uamuzi wako hasa baada ya kufuata mila na taratibu za kabila lako na pia kama mwenyewe unaona uko tayari kutafuta mwenzio ili uingie tena katika maisha ya ndoa. Pole sana na kila la heri.
     
  16. K

    Kafuta Senior Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sitaki kuoa kwa chochote kile.ilikua kwa ajir ya kujua ni muda gan unafaa kufanya hivyo.
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    You two have spoken my mind. Thank you!
     
  18. K

    Kafuta Senior Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwanza niwashukurun kwa maneno na ushaur wenu mkubwa..mmesema sana.mmesema maneno ya busara..nimejifunza meng kutoka kwenu..cjaona mtu aliye sema vibaya..nimekubar sasa kua hapa jf ni mahal makini na ina watu makin..nasema nayabeba mliyonishaul na kuyafanyia kaz..kufiwa mke c mchezo ackwambie mtu.hasa kwa umri kama wetu wa miaka 31 hiv..tuombe mungu atupe kila lililo jema..asanten kwa mara nyingne.
     
  19. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa msiba mkubwa.

    Nakuombea Mungu akutie nguvu kwa kipindi hiki kigumu na kuwafariji wewe na watoto wako pia. Nafikiri mshirikishe Mungu zaidi katika suala hili la kuoa, ili ukimpata huyo mwingine aje awe mke mwema kwako na mama mzuri kwa watoto wako. Pole sana na Mungu akusaidie.
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu
    Mungu awe pamoja nawe azidi kukutia nguvu
    endelea kumtegemea Mungu
    kuwa karibu na watoto waonyeshe upendo wa hali ya juu
    usikimbilie kuoa kwa sasa subiri siku ikifika Mungu atakujalia
    mke mwema mwenye upendo kwako na watoto wako

     
Loading...