Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni upi muda muafaka wa kuchumbiana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajuni, Mar 9, 2011.

  1. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wadau poleni kwa majukumu. Bila kupoteza muda napenda kuwaomba ushauri wenu kuhusu muda muafaka wa wapenzi wawili kuwa katika uchumba.Nina umri wa miaka 27. Nipo katika kipindi kigumu mimi na mpenzi wangu ambaye tumekuwa katika mahusiano zaidi ya miaka miwili na nusu. Wazazi wetu wanatambua mahusiano yetu kwa kipindi chote hiki. Mwezi uliopita nilipata fursa ya kwenda kujitamulisha kwa wakwe zetu. Yatokanayo na utambulisho huo wazazi walikubaliana kwamba hakuna tatizo lolote ila inatakiwa tukae miaka mitatu zaidi ili kufahamiana zaidi. Je ushauri huo ni sawa? ni kipindi gani watu hukaa katika uchumba?? au kuna ajenda ya siri ili tuweze kuachana? au wazazi hawajapenda mie na huyo mchumba wangu tuonane?
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Samahani mkuu, naomba nikuulize. Tukuambie karibu JF au tukuulize ulikuwa wapi siku zote?

    Kajuni
    Junior Member
    Join Date : 27th May 2009
    Posts : 3
    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power : 0
     
  3. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    When you are 1 month old
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi unatakiwa ufahamiane na wakwe miaka hiyo mitatu ya ziada au nani hasa??
    Waulize kwanini ukae miaka mitatu zaidi wakati ulishakaa miaka nae miaka miwili zaidi??
    Waulize bila woga kwamba unatakiwa ufahamu kitu gani zaidi ambacho hujakifahamu miaka miwili na huyo mwanamke??
     
  5. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zamani kuepuka mizengwe kama hii watu walikuwa wanajazana mimba kwanza!labda na wewe utumie mbinu hii:wink2:
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sipiyuuuuuuu? yaani umeingia kwenye mtego mkuu? Can't you smell N4G?
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    we unamshauri mwenzio apachikwe mimba? duh atarudi tena hapa kuomba ushauri ooh nimezaa nae ila wazazi wake hawanitaki mara anmimba yangu kwao wamenikataa. miaka 27 unaweza fanya maamuzi wewe na mpenzi wako...... kwanza wewe ni wa kike au kiume!
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    no comments!!
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Ni nyie wawili kukubaliana wazazi ni kutoa baraka na miaka hiyo miwili nusu naamini mmekwisha fahamiana vya kutosha
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo miaka mitatu unasubiri mke/mume au wazazi.
    Halafu acha utoto bana we mkubwa sasa 27yrs?? Toa maamuzi yako si kungoja wazazi.
     
  11. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Miaka miwili duh kwa tamaduni zetu zanzibar tushapata watoto wawili hapo huna kizazi tena...kujuana munajuana katika ndoa, ushauri wangu ni kwamba hapo wazee wanachojabu kutaka kuona presha yako tu,ikiwa unataka leo basi hawapingiiii,ni makubalianao yenu na kwa maelezo yako wanaonekana wameshakubali suala....

    Weka presha nduguuu..
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Nilisikia harufu lakin nikapuuzia
    Ngoja ni FBI
    Lakin huyu ni wa 2009
     
  13. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa ufahamiane zaidi na nani? Huyo mchumba ndo unasema miaka 2 mnajuana..... Sasa na wazazi wake mjuane kivipi.....mbona haieleweki?
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Nafikiri wazazi wapo sawa ingawa sioni umuhimu wa wao kuwapangia hadi muda wa kuchunguzana.
     
  15. N

    Nonda JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Ushauri huu anautoa Pauline!!!???
    Jamii sasa kweli itakaa sawa....Ushauri huu angeutoa Paulo tungesema ni udhalilishaji wa kijinsia.
     
  16. m

    mataka JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Kwa kifupi hao wazazi hawataki ww kuwa na binti yao, so uwaambie ukweli msimamo wako. Labda wanataka kutngsha kiberiti waonyeshe kuwa kimejaa
     
  17. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao ni wakwe wa ajabu sana cjapata kuona.
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyo inaonekana alijipanga tangu longi. Thinking pattern is exact, the type of issues she presents are the same

    we siku hizi ulipata kusikia wapi mtu anakwenda kujitambulisha anaambiwa wasubiri muda wote huo.
     
  19. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hao wazazi labda wana sababu zao nyingine na sio kujuana. Uchumba wa miaka 5 sijui ni uchumba gani kwa sababu ushafikia umri ambao unaweza kuoa. Labda kama wazazi wanafikiria bado hamjawa tayari kuoana kwa kuwa kuna watu wana mitazamo kuwa kuoa mpaka mwanaume ufikishe miaka 30 (sio lazima kabisa). Pengine ungeweza kuwaambia kuwa mshajuana vya kutosha na mnataka muishi kama wenza kihalali badala ya kuiba. Ni vizuri kuheshimu wazazi lakini wasipokuwa wazi inakuwa ni tatizo kidogo. Na wewe usiwe mwoga kupita kiasi kuelezea hisia zako hata kama ni wazazi.
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hawatak waoane
    ndo mana wamewapa miaka mitatu na wanajua mpk ikipita na wao watakuwa washaachana....hawajaafiki mpango wao.
    Nawasilisha.
     
Loading...