Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni upi mchango wa wahindi(wadosi) Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, May 26, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ziara ya indian officials hapa Tanzania ni wasaa muafaka wa kutafakari umuhimu na uwajibikaji wa jamii ya kihindi hapa Tanzania.
    Je kuna tija yoyote?
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Mchango wao upo kwenye bishara kama za EPA,Richmond,na ujanja ujanja mwingine wa deal feki
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanapenda kujitenga na unafiki!
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wapo kama wanyonyaji humu nchini-wanaiba,wanatafuta na kwenda ku-invest kwao-wengi wao hawataki hata kushirikiana na wenyewe,
    naamini asilimia kubwa ya wanaoishi humu nchini hata kama ashaishi tz zaid ya miaka 5,utakuta hajui hata kiswahili
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Je tuwasifie kwa kuwatibu ndugu zetu kule Apollo?au tuwatimue kwa kujihusisha na ufisadi kama vile RITES,Rada,EPA n.k
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mabasi yao ya kuwapeleka watoto wao shule yameandikwa (hapa Dar) 'INDIAN SCHOOL BUS'
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Maduka yao yanauza vitu kwa dola.
     
  8. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Indians ndio waliolifikisha Taifa ili hapa lilipo,walinunua viwanda vyetu wakakopea pesa kwenye mabenki na kuingia mitini na kutelekeza viwanda
     
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    wanakwepa kodi usipime. Niliagizwa kwa mama wa kihindi anayetengeneza keki za occasions. Hakuni kibao nje wala lolote linaloashiria kuwepo biashara hapo. Ndani nilikuta wateja zaidi ya 10 wamekuja kuchukua keki. Nilijiuliza kama kweli analipa kodi.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wanaajiri vibarua na kuwafukuza baada ya miezi mitatu
     
  11. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 450
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Pia huyo mwenye kampuni inaitwa METL amenunua hekta nyingi sana za mashamba ya mkonge Tanga kwa bei chee ili ayaendeleze badala yake ametumia hati za mashamba hayo kuchukulia mabilioni ya mkopo benki za ulaya na kuacha mashamba hayo kama rehani..huu si unyonyaji jamani
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ukweli ni kwamba hawa sio rafiki wazuri kwa Tanzania,ni wanyonyaji na wabaguzi!
     
  13. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mi sijui kwann tinawakubali hawa watu na kuwaita watanzania wenzetu!..
     
  14. l

    lugendosisty Senior Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wahindi hawana nia njema na taifa letu. kampuni zinaongoza kutoa maslah duni kwa wazalendo na kukwepa kodi.
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mchango wao mkubwa ni kufanya copy cd za wasanii wa kibongo na kutuuzia wenyewe alafu pia ni kuish kwny national house katkat ya mji ili iwe rahisi kutuibia na kuzaliana japo kwa sasa wachina wanazidi. Na mchango wao mkubwa ni kutufundisha kubaguana sisi kwa sisi na uchawi kwny biashara
     
  16. L

    Leornado JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    kuna waliozaliwa na kukulia bongo lakini still kiswahili hawaongei, akianza kuongea kiswahili ni kituko.:biggrin1:
     
  17. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Jinsi maoni yanavyokwenda humu Inaonekana kila kitu kinachomhusu mhindi bongo ni kibaya,Mganda mmoja aliniambia anamshukuru amin kuwafukuza wahindi lakini tuache ubaguzi, na wahindi lazima wajirekebishe.
     
  18. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Iddi amini aliwafukuza uganda lakini nasikia sasa hivi museveni anawarudisha.Hivi i walitaka kukata msitu wa kibira eti kupanda miwa , wazalendo walikasirika, wakashambulia maduka yao ilibidi waitishe mpango huo.
     
  19. M

    Major JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Ni watu wabaya sana kwa watanzania, ndiwo wanaohusika ktk mambo yote ya wizi wa pesa za nchi yetu, wakishirikiana na vibaraka wachache, hawawekezi chochote kwa kutumia mitaji yao. ni wabaguzi wakubwa na wanafiki.naomba raisi yeyote atakayekuja alipe kisasi kwao. ni lazima ufanyike uchunguzi wa kweli juu ya uhalali wa wao kuishi tanzania.TIMUA KABISA.
     
  20. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ndugu yangu upo serious..yaani hujui wahindi ndio wanaoshikilia uchumi wa nchi yetu .. wazawa tumechelewa kujikwamua na kuwaacha wanafanya wanavyotaka.. Wamenunua serikali yote pamoja na raia wake..wameingiza rushwa ile babu kubwa ..sio zile rushwa za njaa za kina traffic.. zile Rushwa ambazo waswahili wa sasa wanasema ufisadi.. wameua nchi kwani wao wana uraia wa ya nchi tatu..India..Canada..etc halafu mwisho Tanzania..hawa wako Tanzania mguu ndani na pia mguu nchi ..Wahindi ni sawa na mpenzi wako alinayekupa maneno motomoto ya mapenzi lakini yuko pale kwa ajili ya kula pesa yako tu na pia anaweza kukuua muda wowote.. Kalagabaho!
     
Loading...