Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni upepo tu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kirode, Sep 27, 2012.

  1. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau , kuna kitu kinaendelea hapa tz. Nahisi kwa mtazamo wangu kitajaleta madhara, kuna mambo kadhaa yanatokea na ukiangalia undani wake ni ya msingi lakini viongozi wetu kuanzia shina mpaka juu ni kama wameamua watumie hii kauli ya ni upepo tu utapita, mwisho nchi imekuwa kama ya masihara, kwa kuanzia tu mnakumbuka madaktari uliitwa upepo wakaja walimu upepo.. Juzi nilimueleza m. Kiti wa mtaa elnino inaweza leta madhara tuchimbe mitaro akanijibu ni upepo tu utapita.. Haya masihara yataendelea mpaka lini wakuu? Taja swala la upepo tu utapita unalokumbuka..,.karibuni
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ni upepo tu ndugu yangu.
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ni upepo tu ndugu yangu, utapita tu hakheee usihofu. Mimi nasikiliza sikio moja inapitia sikio la pili!!! Tehe Tehe.
     
  4. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaupepo tuuu
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    mbayuwayu wa Bagamoyo
     
  6. M

    Mchaga HD Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ata hii mada yako ni upepo tu utapita..
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mwenzio nna ushungu na kuteketezwa kwa nguruwe hapa Tunduru sasa gharama ya ku-import mboga toka njombe au karatu tutaimudu kweli?, sidhani kama huu ni upepo wa kupita, nahisi ni upepo wa kimbunga, lazima nyumba ziezuliwe.
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haya mkuu lakini kumbuka pepo zingine huezua paa......
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu wamemwaga mboga. ........kazi kwako.....
     
  10. majany

    majany JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama sio upepo basi LIWALO NA LIWE...
     
Loading...