Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni upendo kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Aug 27, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimelazimika kujiuliza maswali mengi zaidi leo alfajiri baada ya tukio la kusikitisha; usiku wa leo saa tano nikiwa nimelala niliamshwa ili kumkimbiza hsptl bint aliyekunywa betri acid baada ya aliyekuwa boyfriend wake kumuacha huku akidai bado "anampenda" hivyo kuamua kunywa acid hiyo iliyoutoa kikatili uhai wa binti huyo aliyekuwa anatarajiwa kujiunga na chuo.

    Kwani kabla hajakata roho alfajiri ya leo alikuwa anatapika utumbo na vingine vingi, binti huyu alidai upendo ndo ulimpelekea kujitoa uhai kikatili kwani ndivyo alivyokuwa anasema katika masaa machache ya mwisho ya uhai wake na tunamzika leo saa saba.

    Hivi upendo una ukatili huu au ni tafsiri yetu mbovu ya upendo? Hebu tueleze wewe unajua nini kuhusu UPENDO ili utusaidie kupunguza majanga haya au kuyamaliza kabisa, binafsi siamini kama upendo unaweza kumpelekea mtu kushindwa kujithamini na kuwathani wengine pia!

    Tafadhali naomba maoni au tafsiri yako uwasaidie wengine na tatizo hili.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Msongo wa mawazo, kukosa mtu wa karibu wa kuongea naye na immaturity pia!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Duh!pole sana mpendwa!let her rest in peace!ya moyo wa mtu hakuna awezae jua!kwel inasikitisha lakin ndo upendo!dada inaonekana kampenda sana jamaa yake!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    So unakubali "upendo"ndo ulivyo?Plz don't say yes!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Very touchy and heart-moving!
    Hapo ndo pa kufanyia utafiti kwa interested parties!

    Kwa purpose ya LOVE kama sanaa, lazima kuna vitu fulani vya pekee ambavyo huyu kijana alikuwa anamwambia huyu dada enzi wakiwa katika mahusiano mema, vilivyomfanya huyu dada aone kuwa kumkosa huyu kijana haitowezekana kuishi tena..sasa vitu hivyo ndio vinatakiwa kujulikana hadharani!

    Huyu kijana akamatwe apelekwe polisi, si kwa nia ya kumfunga, lakini asaidiane na polisi kueleza kwa taratibu alikuwa anamwambia maneno gani huyu binti, then yaandikwe , na itumiwe kama Mwongozo wa kudumu au precedence katika masomo ya mahusiano y kimapenzi!
    Binafsi naitazama kesi hii kwa jicho la 3!
     
  6. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kuna mwana saikolojia mmoja aliwahi kusema, kitendo cha kujiua hua kinajengwa na mawazo ya mtu mwenyewe, yaani kama mtu anapenda kuongelea hili jambo pale tu anapoghafirika au udhiwa na mtu yoyote mfano hupenda kusema " ikitokea hivi mi ntajiua" basi hili hujengeka kwenye akili yake na pale jambo kubwa linampomtokea basi hali ile inamjia na kuchukua uamuzi huo.
    Yeye alishauri kwamba mtu yoyte aipende kuwazia hilo tendo la kujiua kama ndo solution yake ya mwisho na unapo sikia kua mwanao au ndugu yako yoyote anapenda kusema hayo maeneo basi fanya kila namna ili aache.
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ujinga kujiua kwa ajili ya mtu umemfahamia ukubwani, simpi pole na namlaani huyo dada kwa uamuzi aliouchukua
    sijampenda.
     
  8. V

    Vonix JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni pepo la mapenzi dawa ilikuwa kumuwahisha kwenye maombezi.kwa Jina la Yesu jina lipitalo majina yote lingetoka.
     
  9. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dah! Kweli mapenzi yana run dunia!
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani huyo dada hakujipenda yeye pamoja na nafsi yake kwa kiasi kikubwa, na badala yake akampenda mshikaji ake sana, let her 'RIP', But what i can say is better to Love youself more than others can do for you, or you cn do for them,
     
  11. P

    Peter lilayon Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am very extremely sorry to hear about that love accident, ndivyo mapenzi yalivyo jaman 2yaheshimu mausiano, yanaua watu
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I wish falling in love had traffic light, so every one would suggest to go, slow down or just stop to avoid heart accident.
     
  13. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapana sio upendo bali ni msongo wa mawazo na maamuzi yasio sahihi ndo vilivyosababisha uamuz usio wa maana pole kwa mumpoteza
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Niliwahi pia kushuhudia mtu alitaka kujitoa uhai. Upendo ukigeuka unahisi dunia sio yako. Kama hujawahi kupenda kwa moyo wako wote ni ngumu kulielewa hili suala.
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    inasikitisha,hata nimpende vipi mwanamme,akiniacha,siwezi kuutoa uhai wangu hata siku moja.huko mbeleni hatujui kuko vipi,leo nijitoe uhai kisa mwanamme,yeye baada ya muda ana move on na maisha yake.mtoa uhai,anawaachia huzuni wazazi wake
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanapenda hadi wanawehuka, nahisi huyu alikuwa ni mmoja wao na akili yake ilitenguliwa na mapenzi ndo maana akajiua!
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Binafsi umenikumbusha kifo cha kaka yangu ambaye alijiua kwa Acid kwa sababu hizo hizo.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Unaweza ukawa sahihi but UPENDO umekua ukisingiziwa mambo kama haya,mtazamo wako ni upi?
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kwa mujibu wako upendo hausiki hapo!!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mapenzi yangekua yanaua yasingeitwa mapenzi!
     
Loading...