Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni unafiki wa CHADEMA, Mbowe au Dr. Kitila Mkumbo?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Sep 14, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hapo siku chache zilizopita CHADEMA kupitia mwenyekiti wake Taifa hon. Freeman Mbowe wali-declare uamuzi wa kuisusia na kutangaza mgogoro na TBC1 tv na Radio yake pamoja na kuutangazia umma kuwa TBC1 ni janga la kitaifa, pia ikumbukwe kwamba maamuzi hayo si ya Mbowe as a chairman bali ni maamuzi yalitokana na kamati kuu ya chama.

    Iwaje sasa Dr.Kitila Mkumbo ashiriki kwenye kipindi cha TBC1 cha" THIS WEEK IN PERSPECTIVE" kinachorushwa leo hii saa 3 na TBC1? Pia ikumbwe Dr.Kitila ni mmoja wa viongozi wa juu wa chama.

    Pia itakuwaje kama kesho akija na Zitto naye kushiriki TBC1 mtamwitaje?

    My outlook:
    Je huo ni unafiki wa CHADEAMA, Mbowe au Dr.Kitila?
     
  2. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sihasa hiyo!
     
  3. m

    mliberali JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,512
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    toa ujinga ujinga hapa lela hoja zenye akili. unalia lia kama demu, inakuuma sana mkumbo kitila kuwapo TBC??, na sio Zitto.
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kuna rafiki yangu China anaitwa Gigi ... he is very smart ... the opposite way
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    kimerekodiwa zamani. Wamesusia kwenye mambo ya kisiasa. Wakiitisha press ujue TBC marufuku
     
  6. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Umetumwa?! Elewa Dr. Mkumbo anashiriki akiwa ni mtaalam wa lugha na sio kama mwanaCHADEMA, jifunze kutenganisha kazi na mambo ya siasa.

    Mods, watu wa aina hii wananitafutia BAN, hebu muwe mnachungulia kabla ya kutupiga BAN.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    this week in perspective si TBC wewe kile ni kipindi kama vingine puia vyaweza rushwa tv nyingine
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Je pale inazungumzwa siasa?
     
  9. Piere. Fm

    Piere. Fm JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pamoja na kwamba huwa sipo kimahaba kichama kwasababu si mwanachama wa chama chochote cha siasa. Lakini kiuhalisia Dr kitila hayupo pale kuwakilisha Chama au kwa ajili ya shughuli ya kichama (kama unafuatilia mjadala kwa ufasaha). Dr Kitila yupo pale kama mwanazuon kwa ajili ya kuchambua hoja iliyopo Mezani na kutoa mawazo yake kama Msomi. So hayupo pale kuelezea mambo yanayoihusu CHADEMA. Ni hayo tu mkuu.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mkuu mimi sio gamba but nataka kuweka sawa double standard ndani ya chama chetu ktk kusimamia maazimio ya chama, kipindi hicho sio cha lugha bali wanazungumzia siasa za bunge kwa wabunge wa upinzani na chama tawala.
     
  11. K

    Koffie JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha wafu wazike wafu wao
     
  12. K

    Koffie JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa.......
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Pro Chadema bwana mwenyekiti wao akila mavi na wao watakula kwa mwende huu ni Kama bendera hawajijui
     
  14. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Mleta mada hebu tujulishe: Anachoongelea Dr. Mkumbo hapo TBC ni masuala ya Chadema?
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ndio ni siasa mkuu.
     
  16. M

    MC JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli, Dr. Kitila amekosea kulingana na msimamo wa chama;
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ndio mkuu yupo yeye Dr.kitila pamoja na wachambuzi wengine.
     
  18. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana Kaka Bramo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa staili hii, MODs, hawa mafala wa CCM, inabidi muwape BAN, otherwiz itakuwa unafiki...
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    watu wanchanganya sana mambo
     
Loading...