Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ukweli ukiweka picha ya JK kwenye gari huguswi na matrafiki?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 8, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wana-JF—Nimeipata hii mpya leo. Eti ukiwa na gari lako hapa jijini, ukabandika picha ya JK (ile yake ya smiling face yenye maandishi Chagua Kikwete Chagua CCM) hawa manjagu wetu hawatakupiga bao – kwa maana ya kukusimamisha barabarani hata ukiwa umetenda kosa gani?

    Nasikia hii ni zawadi maalum kutoka CCM kwa traffic offenders na itatumika hadi Okt 31!

     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yaaani Mara Mia niweke picha chakubanga kwenye gari langu kuliko ya jk
     
  3. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Believe me, kuna watu wataiba na kuua wakiwa na bango hilo la picha. Imewahi kutokea Mwanza mabatini, majambazi walijipanda kama gwaride wakatembea wanaimba usiku wa manane, "Chama Chetu cha Mapinduzi, chajenga nchi..".
    Walinzi wa ghala wakazubaa na kukutwa kwenye lindo, wakakamatwa na kunyanganywa kila kitu, ghala likabomolewa na kila kwishney!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hiyo mbinu ya kubandika picha ya mgombea wa CCM inatumiwa na madereva wa maroli na madaladala.
    Hawapigwi bao wala kusimaamishwa simamishwa kama zamani.
    Wanachofanya maaskari ni ujinga, nidhamu ya uoga na kujipendekeza.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mimi kuna picha ya Zuma sijui kama nitapona!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Sema tu sina gari. Ningekuwa nalo ningebandika picha ya chupa za mkojo zinazotupwa barabarani na walalahoi, kwa sababu hazina tofauti na picha unayoizungumzia.
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mtumikie kafiri upate mradi wako - Hivi inapatikana wapi hiyo picha?
     
  8. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeweka stika ya chagua Dr Slaa na trafiki alipoiona alitabasamu na kuniambia nenda bwana na huku naondoka akanipigia vidole viwili.
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Hata ile bendera ya CCM! Mbona hii ni kawaida kila wakati wa uchaguzi.
     
  10. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Hizi stori zingine za vijiweni hata hazi-make sense hata kidogo. Tuendelee kupeana moyo!:glasses-nerdy:
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kama unasumbuliwa sana na hawa jamaa wewe beba coffin hata la mtoto....wala hawatakuangalia
     
  12. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hebu ntumie PM unieleze naipata wapi hiyo picha! Si Trafiki wote ambao wako upande wa CCM. Tena ni wengi ambao HAWAIPENDI. Ila wanaogopa kuwakamata wanaoweka hizo picha za JK, kwa kuwa kwa sasa JK amekamata dola. Wanasubiri atoke ili wamsindikize kwa matarumbeta pale Ikulu. Nasikia, eti, bendi ya Polisi inafanya mazoezi - ile ya matarumbeta, si ile Jazz band - ya kumsindikiza JK akitoka Ikulu, na kumkaribisha Slaa! Patakuwa hapatoshi! Hahahaha!

    Anyway, hizi ni nyepesi tu... lakini huenda zina ukweli ndani yake!
     
Loading...