Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Ugonjwa au......

Discussion in 'JF Doctor' started by Ikena, Mar 18, 2009.

  1. I

    Ikena JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naombeni ufumbuzi wa tatizo langu la kutoa vitu kama manii au usaha sina uhakika, lakini ni kama uji mwepesi mweupe kabla au baada ya kukojoa au haja kubwa. M.oo haina maumivu yeyote.
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Enzi za kuogopa kumwona Doctor zimepitwa na wakati. Hata hivyo uliwahi kushikwa na ugonjwa wa zinaa hapo kabla na ukakaa nao kwa muda mrefu. Ni vizuri ukamwona Dr kwa ushauri zaidi.
     
  3. 2013

    2013 JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 6,948
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    nadhani wewe manii imejaa sana.unahitaji ku-do
    . jipange
     
  4. Eliezar Mlwafu

    Eliezar Mlwafu JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 27, 2013
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muone dk mapema ndugu yangu,usije ukajialibia uzazi bure

    Sent from my BlackBerry 9780{katefar}
     
  5. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Dogo,kimbia hospitali fasta,lazima itakuwa U.T.I hyo,isipotibiwa mapema ina staili hzo sana,wahi kabla haijakuletea matatizo zaidi ya kibofu,kwa maelezo zaidi fuata ushauri wa daktari MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2013
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Note:Sio tatizo ni hali ambayo hutokea kwa wanaume wanapokaa muda mrefu bila ya kufanya tendo la ndoa,mara nyingi hutokea unapokua unajisaidia haja kubwa,ukijikamua sana kama zimejaa kama alivyosema 2013 lazima utaona zinamwagika,ni body mechanism ambayo inawatokea hata wanyama,kama Ng'ombe Paka,Mbwa n.k.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...