Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni udadisi tu!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Jul 28, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii niliisikia toka kwa mdada flan mwenye ndoa yake... Kwamaba yey akikwaruzana na mumewe na tatizo kwa wazee kwa utatuzi... Anaambiwa awe mtulivu..wamaume wengi huanza kuiona thamani halisi ya ndoa wakiwa na miaka 35 na kuendelea..kabla ya hapo wengi wanaoa ila akili zao bado zinatamani yale walioyaachacha nje na huku bado ndoa wanaitaka vilevile.. Wakishafikia umri tajwa..wanatulia...!!
    Sijafika huko bado...udadisi wangu katika kampani za jamaa zangu( walio juu na walio chini ya miaka 35 waliopo katika ndoa) naona dalili fulani ya ukweli..!!

    Wakulu...Imekaaje hii??
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh kwani we una miaka mingapi?
    ebu oa tuone practical research iz always da best for optimum result!!!!
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndio maana nimesema ...ni udadisi tu... wenye uelewa wao wanijuze!!!!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Mimi nasubiri hadi nifikie above 35 ndio nioe! Huu ni ushauri niliopewa na mzazi naye alinipa sababu kama ulizotoa kuwa baada ya huo umri mtu anatulia katika ndoa.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mmmmmmmm 35 kaka; kwa life xpectancy ya kibongo ni risk sana unaweza kuacha wanao wakiwa bado makinda! Suala la kutulia ama kutotulia jamani halina uhusiano wowote na umri na hasa kwa nyakati hizi tulizo nazo! Hizi nyakati za mafataki na mashuga mami!
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    Only God determines your life expectancy... I all wanted to to know is how true/false the notion is...!!.. is about mental maturity, sexual drive ddynamics or..!!!Just curiousity!!:smile:
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ina maana humu ndani hakuna aliyefikisha miaka 35 ambaye yuko kwenye ndoa?? Hebu mshaurini mwenzenu... au niwataje kwa majina mtoe experiensi zenu hapa...
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hizo ni story za vijiweni Askofu hatujafikia hiyo Age bwana ila tuko kwenye ndoa:doh:
     
  9. B

    BARRY JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    age siyo deal sana....ila kuwahi safi hata ile kitu inakuwa na nguvu mbaya
     
  10. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SUala hili halina uhusiano na umri wa mtu. Kuna vidume vyenye miaka zaidi ya 35 lakini havijatulia kabisa. Likewise, kuna walio below 35 lakini wako safi na ndoa zao na mimi ni miongoni mwao. Suala la tabia ya mtu haliendani kabisa na umri. Ndo maana ni muhimu ku-develop good habits tangu ukiwa kijana maana ukiwa na tabia mbaya (mfano ya kutoka nje ya ndoa) hata ukikua utaendelea nayo tu.

    I am talking this from experience. Mi kabla ya kuoa sikuwa na tabia ya kufukuzia vibinti. Nilisubiri muda mwafaka. Na hata nilipompata mchumba sikuwahi kufanya nae tendo la ndoa mpaka tulipofunga ndoa kanisani. Tulikaa kwenye uchumba kwa miaka 2 na nilifanya tendo la ndoa nikiwa honeymoon baada ya kupata baraka za kanisani. Vijana wenzangu waliokuwa wanafukuzia vibinti (na waliniona mimi kama zoba vile) nao wameoa lakini wengi wao mpaka leo bado wanafukuzia totoz nje ya ndoa.
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :A S angry::A S angry:... kwa hiyo anawadharau kwamba akili zenu hazijatulia kwenye ndoa....:A S angry::A S angry:
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    mi niko kati ya 45-50 na bado infideliry is there to stay sasa sijui inakuwaje hapo baba Askofu?:smile-big:
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    The devil is rulling!!...:A S angry:
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Since when....and how.....I thot it is just nechero:bowl:
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Basi necha yako ni sawa na ya kuku dume...
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Thamani ya ndoa ni wakati wote; ukiipa mipaka ya muda na umri wewe umeingia kwenye ndoa si kwa maana ya kuwa kwenye ndoa !
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kumbe madume unayafahamu mambo yake.........wapi beijing?
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :A S-devil1:...:angry:...:whip:.......:yell:.....:whip:......:pray:
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Baba Askofu hapa unamlaani??
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    oooooooh!!!
     
Loading...