Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ubunifu au 'Mis yuzi?'

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, May 6, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ni hatari.
     

    Attached Files:

  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Ha ha ha hakuna aliyevaa helmeti, ispokuwa pikipiki ndio imevaa helmeti.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani kama ndo namna ya kuppuka na ajali hiyo ni jokes !
     
  4. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    akili yake imepoteza uwezo wa kunga'amua akitendacho.
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safety first lol
     
  6. Bright

    Bright Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajaribu kuangalia umakini wa polisi wa usalama barabarani!
     
  7. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huo ni ubunifu
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yuko sahihi, hata helmet zenyewe ni za plastic
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Woow....Mbongo jamani !...Huo ni uharibifu mkubwa, maana hiyo itasaidia kumuumiza zaidi pindi akipata ajali.
     
Loading...