Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni timu ngapi zinashiriki ligi kuu Tanzania???

Discussion in 'Sports' started by Freetown, Jan 28, 2009.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kuuliza ni timu ngapi zinashiriki ligi kuu Tanzania bara? kwani kwenye internet nasoma tu kuwa timu fulani imeshinda lakini hawaandiki msimamo wa ligi ulivyo kama zilivyo ligi nyingine.
    Jamani naomba tuwekeeni hapa nasi tujue kinachoendelea
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Timu 12 - Simba, Kagera Sugar, Yanga, Azam, Toto Africa, Mtibwa, Moro Utd., JKT Ruvu, Polisi Moro., Prisons, Polisi Dom. na Villa Squad.
     
Loading...