Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni tatizo la kisaikolojia au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kipeperushi, Oct 2, 2011.

  1. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanaJF.

    Eti jamani hii issue kwanini inakuwaga hivi? Mwanadada akikushika makalio bwana aaaa.., yani inakuwa shwaari, lakini dume lenzio likikugusa hata ikiwa ni kwa bahati mbaya tu ee.. ee.. ee.. eeeee....!! Hii issue imemkuta jirani yangu jana, mimi naamini ilikuwa ni bahati mbaya tu (kwa jinsi ninavyo mjua jirani yangu naamini hakuwa na nia mbaya kabisa). Katika pitapita yake mitaa ya Tandika sokoni, ikawa ka-mgusa baba mmoja mtu wa makamo kiasi. Inaelekea alimgusa kunako makalio yake, na ilikuwa ni kwa sababu ya msongamano tu, kama unavyojua tena maeneo ya sokoni. Inasemekana baada ya tukio hilo jamaa alipokea matusi ya kufa mtu na kuwaacha wapitao jirani wakiwa wamepigwa butwaa bila kujua kulikoni.

    Sasa jamani hata kama ni bahati mbaya ndio iwe matusi hivyo...!? Tatizo hili tuliite ni la kisaikolojia au? Maana naamini hata ingekuwa mimi japo nisingeweza kuporomosha matusi hadharani lakini mmmh...! Hebu nipe habari ndugu yangu ingekuwaje hapo kama ni wewe..? Na kama inatokea ni mdada kakushika hata kama ni kwa makusudi inakuwa pooooa...!
     
  2. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napita
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Najuta kuifungua hii thread. Sitarudi tena
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    like charges repell, unlike charges attract each other. Ukishikwa makalio na mwanaume mwenzio ujue amekuona wewe ni sawa na boflo. Uko tayari jamii ikuone mtu wa aina hiyo. Tia akili mwenyewe.
     
  5. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    heeeeeeee
     
  7. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmh! tupo tofauti maana mm ht mwanamke spend anishike makalio, ili iweje tena mambo yakuchezewa makalio. ili ni suala la kisaikolojia tu, sababu wenzetu wazungu wanapongezana kwa kupigana kwenye makalio kwani tunashuhudia tunapoangalia mipira ya ulaya.

    lkn ikiwa ni kwa bahati mbaya kwenye msongamano hapo sioni tabu na nafikiri km mtu ni muelewa awezi kureact negatively, unless otherwise!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeehhhhhhhhh hbu nkafatilie neeeewz Igunga af tuzipe kisogo
     
  9. G

    GEOMO Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Nadhani haya ni matokeo ya watu wengi kuwa na mawazo ya kingono ngono muda wao wote. Vingine sioni sababu ya kuwa na wazo la aina hiyo kila uguswapo bila hata kujali mazingira yaliyopelekea kuguswa kwako.
     
  10. j

    joxin Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makalio meng ya wanaume n makubwa ktokana na vyakula tofaut na wazungu. Kwa hiyo mtu anajhisi..
     
  11. F

    Fundifundisho Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh!
    Hebu msituchanganyie habari bana,watu tuko busy na uchaguzi igunga nyie mnaleta habari za boflo hapa!
     
Loading...