Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni tatizo gani la afya?

Discussion in 'JF Doctor' started by uwiii, Jul 2, 2012.

  1. u

    uwiii Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii forum!

    Mimi ni binti wa miaka 27.Tatizo langu ni siku zangu za hedhi.Mwanzo sikuwa na tatizo la kupata siku zangu lakini mwezi uliopita sijaelewa nimepatwa na tatizo gani.Ilikuwa nianze kupata period tarehe 23/06 lkn nikaanza tarehe 22/06.Sasa tatizo ni kwamba damu inayotoka ni kidogo sana ,tofauti na siku nyingine.Damu imekuwa ikitoka matone 2/3 kwa siku na imefanya hivyo kwa siku 10.

    Je inaweza kuwa ni tatizo gani?Msaada tafadhali.
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Je unatumia njia ya uzazi wa mpango?
     
Loading...