Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni tatizo gani ki sayansi???

Discussion in 'JF Doctor' started by B'REAL, Apr 15, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ndugu wapendwa...kuna jambo limenichanganya,kunaa kaugonjwaa flani kamezukaa sana cha watoto kuanguka anguka ovyo mashuleni,kama jana wanafunzi huko songea wa shule ya msingi walishikwa na huo ugonjwa na mara nyingi sana umekuwa ukiwa kumbaa watoto wa kike?nakumbuka miaka flani nyuma ungonjwa kama huo ulitokea ashira girls wanafunzi walipata ugonjwaa wa kuchekacheka ovyo na kuanguka.swali je huu ni ugonjwa gani?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha mi wakati nasoma shuleni kwetu ilitokea!Walikua wanazimia na vituko vya kila aina juu!Inawezekana ni tatizo la kiroho zaidi...sina uhakika maana wakwetu waliombewa sana wengine wakapelekwa kwa waganga!Baadae ikaja kuisha tu...sijui nini haswa kilichosaidia!
     
  3. wende

    wende JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waweza kuwa ni ushirikina.....why iwe kwa wasichana pekee?????
     
  4. t

    tatiana. Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni moja kati ya matatizo mengi ya kisaikolojia inaitwa Female Hysteria na ipo katika kundi la psychological disorders inayoitwa somatoform. tatizo linaweza sababishwa na Sexual deprivation, frustration, au mental deficiencies. kwa maelezo zaidi tafuta kwa google Female Hysteria au tafuta msaada psychologicalsupport@hotmail.com
     
Loading...