Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Tanganyika tu !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamasala, Oct 2, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni Tanganiyka tu au ni Tanzania tu?
     
  4. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,469
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kwani kubeba mbunzi ndio tanganyika tu wazungu mbona wanabeba mbwa na kuwapiga mabusu motomoto mbwa?? aak waache wajinafasi.
     
  5. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbwa ni Pet animal!SIO Mbuzi na kuku!
     
  6. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha ya Mbuzi kwa hisani ya Issa Michuzi,na ingine courtesy to This DAY!Msije mkafikiri ni pengine Afrika!
     
  7. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,469
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kwani lazima ufuate mzungu sasa yeye kaamuwa kubeba mbunzi tatizo liko wapi? na watoto ktk troli nalo ni tatizo?
     
  8. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #8
    Oct 2, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Watz tuache inferiority complex! Tusidhani kila afanyalo mzungu ni zuri na la kwetu baya! Mzungu kama angembeba mbuzi na kupakia watoto kwenye toroli sidhani kama angelaumiwa! Oh, God liberate our minds and let us come to our original senses!
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,469
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mkuu sisi ndio hata ni ma katalyst wa kuchochea watu wawe mafisadi.Naamini kabisa kama Tanzania hasa Dar es salaam kungekuwa na baiskeli nyingi kama njia ya usafili kama ilivyo Stockhom(sweden) na Amstedam(Holland) basi tungesema mno tena mno.
     
  10. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sipati point yako!Huwezi kupata mtu Amsterdam amepakia Mbuzi namna hiyo,though baiskeli ni nyingi!
     
  11. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kwanza hao watoto wana furaha na wako salama. Plus ingine kiuchumi ni kwamba mkokoteni ni made in TG na kwa mundeshaji ni kwamba ana ajira.

    Huko kwingine maisha ni haya haya.. kwanza ni leo hii hii nimemuona mama wa kizungu anayeishi ''dunia ya kwanza'' amebeba watoto watatu kwenye baiskeli.
     
  12. a

    alibaba Senior Member

    #12
    Oct 4, 2009
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio hali halisi kule MBAGALA ..na ndio Tanzania ya 2009

    enough with mijadala ya ufisadi...hali halisi on the ground ni hii...
    [​IMG]
     
  14. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshahara wa Mbunge wa Temeke kwa mwezi,unaweza kusaidia watoto hao Mbagala!
    Lakini nobody cares,wanadamu always care na manyani hawajali.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Oct 6, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Hehehehe...hivyo ndivyo watu ma genius wanavyoishi!!
     
  16. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Mkuu hii ya kubeba kitoweo mgongoni is too much. Afu ndugu yangu companero atasema huo ni ubunifu.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 6, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Oh yeah...tena wala usishangae akiibuka na nadharia inayoelezea kubeba mbuzi mgongoni...Lol
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Wacheni uongo,
    Hao ni wanafunzi wangu hapa Sikonge. Tatizo ni kuwa mwalimu wa Kiswahili alipelekwa kusimamia mtihani wa hesabu. Wanafunzi walipofika swali la 20 mwalimu aliwatoa wote nje ili wakafanye swali hilo maana lilikuwa limeandikwa "WITHOUT USING TABLE, SOLVE THIS QUESTION..". Hapa ikimaanishwa mathematical Table.
     
  19. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jee wewe unae jike au dume huyo mbwa kwani sio wazungu wote wanawafanya pet wengine ndio hivyo
     
  20. The Native Son

    The Native Son Member

    #20
    Oct 7, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu Mwanamasala,
    hii inazidi kunipa hasira tu maana inanikumbusha nilipokuwa nyakati hizo madawati machache wanatakiwa kukalia darasa la saba tu. Nachukia zaidi kuona ni miaka 20 iliyopita alafu bado hali ni ileile na unasikia watu huko mikoani eti wamemchangia Kikwete milioni moja ya kuchukulia fomu ya kuomba kugombea tena, ama kweli ujinga ni ghali sana.
     
Loading...