Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni tamaa au nini jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by shoshte, Jun 18, 2011.

  1. s

    shoshte Senior Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni kwa majukumu ya kila siku
    Kuna rafiki yangu mmoja ni wa kike ok alikuwa Gf wangu zamani alikuwa chuoni nikabainisha kuwa alikuwa na mahusiano
    na mtu mwingine nikaona huu ni utumbo wa bata nikampiga chini.Basi akaendelea na yule jamaa mi sikumwacha kwa ubaya
    so tukawa marafiki akitaka ushauri alikuwa ananitafuta hata sasa ananitafutaga anapohitaji ushauri.Basi baada ya muda wakaachana
    na jamaa sikutaka kujua kwanini akampata mwingine sasa juzi kanitafuta anataka amteme huyu jamaa wa sasa amrudie yule wa pili
    yaani aliye achana naye je hii tutaataje sasa anashindwa eti afanye nini
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie awe na hulka ya kike, mwambie awe na msimamo wa maisha yake. Mwambie atulie, ajipe likizo yakupenda ili ajitafakari ni nini anataka na nikipi asichokitaka. Mwambie amwombe Mungu amsaidie, asikubali kuyumbishwa na kuendeshwa na mapenzi. Anayo nafasi bado yakuchagua.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Loh mwanaume, kumbe huna siri?Mambo ya ndani iweje uyalete sokoni.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kila binadamu anakosea na ana haki kabisa ya kugeuza uamuzi wake pale inapobidi. Kama amegundua alifanya kosa kwa yule aliomuacha wa pili na bado kuna nafasi ya kujirekebisha na kurudiana nae kwanini wataka alazimishe kuwa na aliye nae sasa?? Asikilize moyo wake,ashirikishe akili yake,aangalie maisha yake yajayo na amuweke Mungu.asonge mbele baada ya hapo. Hakuna binadamu asiye na tamaa wala asiyekosea.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Nimependa mawazo yako LD!
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Malaya huyo achana nae haina haja ya kumpa ushauri.
     
  7. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Anakutaka tena huyo, hana lolote. Halafu anaonekana ni maharage ya Mbeya, maji mara moja. Yaani hajui kabisa kusema NO, ndio maana anatangatanga!
     
  8. s

    shoshte Senior Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anavyodai siyo yeye mwenye kosa
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo ni mtu mzima,mwambie afanye asikilize moyo wake na ashirikishe akili yake na Mungu. Huwezi jua kwa hakika akili yake inalenga nini,live your life,usipoteze muda na mtu mwingine mwenye uwezo kamili wa kufikiri na kufanya maamuzi.
     
  10. s

    shoshte Senior Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nilisha simama kwenye msimamo wangu sibadilishagi msimamo
     
  11. s

    shoshte Senior Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes ni kama ulikuwa na mimi nimwemwambia excatly maneno uliyoyasema nikamwambia hapo hahitaji ushauri ni yeye akae chini amue mwenyewe siwezi kumwamulia mambo yake ila afikirie sana kabla ya kufanya maamuzi
     
  12. s

    shoshte Senior Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yepi ya ndani hapa ni kwenye mmf
     
  13. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie asi tutie aibu, hiyo sio sifa nzuri ya mwanamke ,mwanamke yule anatunza heshima yake sio kujamp kwa men kama ngedere, ata jiharibia,yeye awe na msimamo, ,,,,:A S 12:
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwambie awe na msimamo ila pia asikilize moyo wake ni wap anataka kwenda
     
  15. s

    shoshte Senior Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimweleza hayo yote sasa kazi kwake aamue menyewe
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Sijajua inakuwa vipi bado wewe ni mshauri wake tu! baada ya kuachana naye kwa ku-cheat! sipati picha, ila ndio hivyo dada zetu wengi wao siku hizi ukivuta kamba tu kosa! wenye uwezo wa kusema NO wachache katika kumi ni nusu tu! Hii ni hatari sana na hata kama mwanamke hamjui mtu bado anamkubalia na hata anatembea naye peku! Africa is a dark continent Bwana, watu sio wakweli na sio wawazi mapaka tutakufa wote Bara zima kwa Ukimwi.
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Mzee wa njaa twende polepole......................yawezekana kabisa siyo malaya lakini hajui afanyaje..she wants to belong but at a terrible price...ushauri wa LD nafikiri ndiyo mwafaka hapa
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndo matatizo ya kujump kwenye mahusiano mapya bila kupata muda wa kuclear the backload ....................
     
  19. s

    shoshte Senior Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi alicheat kwangu nikajua nikamwambia kuwa mi nayeye basi sikuweza kumsamehe coz nilimsamehe mara moja akarudia tena nikaona ni mazoea nikamshit ila sikumwacha kwa ubaya we became more than friends akawa ananiomba ushauri sio kwa hili tuu pia wa mambo mengi kwani kuna ubaya wowote
     
Loading...