Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni swali tu, naomba Sioi na wapambe wake mnijibu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PISTO LERO, Mar 19, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa hatuna uhakika kama wewe sioi ni mtanzania au la.
    naomba unijibu kwa ufasaha maswali haya machache tu.

    Je,mejiandikisha kupiga kura?


    Kadi ya kupigia kura unayo?


    Ni kadi namba ngapi?


    Kama ndio umejiandikishia wapi?

    naomba majibu ili tuamini japo kidogo kuwa wewe ni mmeru mkazi na isije kuwa unaomba watu wakupigie kura wakati wewe mwenyewe huna haki ya kujìpigia wala kupiga kura


    nawasilisha.
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu T.2015.COM umewashika pabaya usitegeme jibu hapo!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    atatengenezewa tuu hata kama hana wait and see mkuu unacheza na magamba wewe!
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    maana wasije wakatuuzia mbuzi kwenye gunia tunahitajmajibu yanayo eleweka na sio mashairi
     
  5. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    maana wasije wakatuuzia mbuzi kwenye gunia tunahitajmajibu yanayo eleweka na sio mashairi.
    mkuu hapo kwenye com ni ( CDM )
     
  6. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 882
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    walisha ipata hii kuwa ni moja ya silaha za kumuangamiza,kadi ndo inatengenezwa,wape siku mbili tu watakupa jibu, sio leo
     
  7. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama ni mkazi kweli haitataji siku mbili atupatie majibu haraka iwezekanavyo
     
  8. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana waarumeru kuweni makini, ni vipi tuchague mtu ambaye sikuzote yeye hakujihusisha na mambo ya jamii yetu! ona sasa hata kadi ya kupigia kura hana!
     
  9. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimependa maswali yako, ni ubunifu wa maswali.
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu huku bongo mitandao hailipi kwani hata wachangiaji wengi wa JF hawapo nchini. I,m among of them. ingekuwa US hilo swali lako lingematter. kwa hiyo hayo nenda tu kawaambie wanaArumeru face to face.
     
  11. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hatakama wako mbinguni kinacho hitajika ni majibu
     
  12. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama hana hastahili kuchaguliwa.
     
  13. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kabisaaaa
     
  14. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    1. NDIYO
    2. NDIYO
    3. 0897464
    4. THIKA KENYA

    Je unalo swali jingine?
     
  15. A

    Amos Nyaigoti New Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nathani Sioyi kafosiwa kugombea Ubunge, Hakujiandaa ndio maana katika mikutano anasema anawashukuru wananchi wa mkoa wa Arumeru ilhali jimbo la uchaguzi ni "Arumeru Mashariki"
     
  16. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inabidi tumchunge siku ya kupiga kura wakala wetu wa cdm ahakikishe kama atakuwepo kwenye daftari la kudumu
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siyoi amefufuka toka kuzimu. Ngoja tuone kama Wameru watachagua mzimu au la!
     
  18. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kabisa mkuu
     
  19. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndio mmefunga ndoa lini
     
  20. P

    Paul S.S Verified User

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Samahani wakuu....
    Hivi sifa ya kuwa mTanzania ni kuwa na kadi ya kura?
    Hivi kuwa na kadi ya kura ni moja ya sifa ya kugombea ubunge?

    Kama majibu ya maswali haya ni NDIYO basi maswali yako ni valid kabisa, na kama hana kadi basi watakuwa wanafanya makosa makubwa sana ya kubaka demokrasia

    Unless otherwise.....................................
     
Loading...