Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni software gani hutumika kutengenezea video za music?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dfreym, Aug 16, 2012.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba kuuliza hawa jamaa wanaotengeneza video za music huwa wanatumia software zipi kwa editing na production?

    Nawasilisha....
     
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Final Cut Pro au Adobe Premiere na After Effect wakichanganya na Plugins za Guru au Action Essentials una lingine mkuu?
     
  3. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    dah umeniacha nahisi nahitaji kuingia chimbo nizijue kiundani
     
  4. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ingia tu Mkuu kama uko interested, ukimaliza tafuta Intel Mac Pro yako kwa kazi
     
  5. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unaweza kuanza na movie maker kama una xp, au windows 7, ni simple sana kutumia. hizi prog zimejumuishwa kwenye prog za kompyuta yako (hasa xp na 7), then ukiweza hapo tafuta more advanced prog..... gtym
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    final cut au adobe premiere pro na pia pinnacle studio.Sony Vegas, Avid yaani ziko nyingi tu.
     
  7. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hutu tudude ni rahisi kutengenezea documentary, hasa za picha. Na siyo music videos
     
  8. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Movie Maker kwa Music Videos? duh! haya bana kila mtu na ujuzi wake! Kama ni mimi kwa kuanzia Prog nyepesi zaidi ningemshauri MagixMovie Edit Pro

    Pinnacle hapana, haina multiple layers kwenye timeline na inasumbua kwenye rendering ila kwa Sony Vegas na Avid sawa
     
  9. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama ni mimi ningekushauri uanze na hizi nyepesi kama MagixMovie Edit Pro, Sony Vegas au Avid kisha ukishazimaster unaenda kwenye Adobe Premiere Pro

    Kwenye Adobe Premiere unafanya Editing kisha unaitransfer direct kwenye After Effect kwa utundu zaidi kisha unaitupa kwenye Adobe InCore kwa DVD Menu za ukweli
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna pinnacle liquid nayo kali sana ingia google icheki.
     
  11. AKON

    AKON JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yap kwa learner ni nzuri saana, mbona kuna video ya madee na dogo janja inaonekana kabisa na effect za movie maker?, ukiwa mbunifu bwana huhitaji vitu vikubwa,, pia unaweza kutumia prog zaidi ya moja kutengeneza video moja kama unahitaji effect tofauti, au kama unapenda kitu flan kwenye prog flan,, me nnanyo moja ina mb 300 nlitengeneza kwa movie maker af nkaitupia kwenye nero, last year, sembuse video za dk 5.. gtym
     
  12. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Sasa wandugu kama nimezawadiwa iMac (sijui ni inchi 21 hii ?) hiivi nitaweza kuyafunga hayo madudedude yote?(Hizo Video Editing Soft)Au Mac zina usumbufu gani? Na kwa kuongezea mimi nahitaji software kwa ajili ya kuedit picha kawaida,mnanishauri nitumie ipi wakuu? natanguliza Shukrani wanajamvi
     
  13. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    picassa
     
  14. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Natumia final cut pro 7, ni nzuri sana! Achana na vngine vyoteeee! Final cut pro software kwenye computer za Mac ni bombaaaaaa!!!!
     
  15. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama unahitaji Software yoyote ya Apple nitafute (hata kwa matengenezo), kwa kueditia picha tumia Photoshop
     
  16. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina Final Cut Pro X ukiihitaji kuinstall nitafute tuongee biashara
     
  17. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    final cut x sio nzuri kihivyooo! ni version mpya kabisaa katika final cut pro versions! nimeitumia nikaiona iko a bit complicated! nimerudia final cut pro 7!
     
  18. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red ndiyo zenyewe ilimradi ziwe latest.pia mmezisahau Corel VideoStudio Pro X5 na CyberLink PowerDirector 10 Deluxe
    Hayo madude mengine tupa huko
     
  19. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ali M anajua??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  20. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ali M ndo nani?
     
Loading...