Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Simba Tv au Simba Tv show?

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 7, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Jamani kweli soka la bango *limejaa usanii mtupu!!!.Hivi karibuni Simba ilizindua kipindi cha runinga clouds tv.kwa mbwembwe nyiiingi.kwa kkuza *hilo nakuwasahaulisha wanasimba kuhusu uwanja wao walioahidiwa,kina rage wakajiita eti wanazindua tv "Simba Tv". Ukweli ni kwamba *simba wanamiliki show tu na sio tv.show kama *ya *wanawake live ,show ya joyc kiria,Mkasi ya salama j,au Chid benz show ya chidi benzi,au family courty ya judge penny kule marekani na nyingine nyingi,ambapo wao hawziiti tv na wala hawkuzizindua kwa mbwembwe za kuwaalika mawaziri kama ile ya Simba tv ya simba.Mkumbuke Rage anamiliki Redio (voice of Tabora)ambayo hakuizindua kwa mbwembwe hivyo.Mkumbuke mnazindua tv wakati bado hamjamaliza kupaka *rangi jengo lenu.Soka la bongo bado lina safari ndeeeeeefu
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa inamuhusu zaidi mtakatifu ivuga au crashwise...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    tutupie ule wimbo wa Yanga hapa basi tusikilize.
     
  4. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    poleni sana rage wenu
    :A S embarassed:
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kweli mkuu. kwa hili ivuga anahusika
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi nilidhani TV kama TV kumbe usanii tuu!
     
  7. c

    caca Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilidhani sielewi pekee yangu kumbe tuko wengi. hivi ni Simba TV au Kipindi cha Simba? Siasa zimevunja milango mpaka kwenye soka. Ndo maana TZ ni 147 na wala hatushutuki kabisa. Kibaya zaidi sikiliza wale maofisa habari wa yanga na simba wanapokuwa wanatoa status za mechi inayofuata majigambo utadhani timu ina akina mesi kumbe ndo hao akina Boko.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nasikia master anayo dauda jangwani aijafika bado..
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dauda ndio nani?
     
  10. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    fani yao utangazaji hao,walitaka walete wimbo ndani ya wiki mbili kuwahi mechi ya zamalek wakachemsha ,poleni watz
     
  11. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wamedanganya mashabiki wao masikini, watu mpaka leo wanajua kuna Simba Tv dah! Kwani kuna ubaya gani wangesema wanazindua kipindi?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    sasa kitu gani ambacho hukuelewa ungeuliza vizuri sasa ueleweshwe.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jamaa fulani hivi yupo sports estra..
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    jaribu kufichaga uzezeta wako kaka...yaani wewe ndio ulikuwa hujui juu ya huu uzinduzi.kuwa mdadisi kwanza kabla ya ku expose uzezeta wako. sawa?
     
Loading...