Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni siku ipi hasa

Discussion in 'JF Doctor' started by TODO, Apr 22, 2012.

  1. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanajamii nisaidieni! hivi ni siku ipi hasa mwanamke akikutana na mwanaume anapata mimba
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usichague siku, wewe gonga mwanzo mwisho kitaeleweka tu...
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna siku maalum, ingawa unaweza kukadiria. All in all, inaweza kuwa ni siku yoyote ile hata nje ya mzunguko. "When a woman is highly sexually stimulated, she can ovulate out of cycle." Quoted from LOU PAGET.
     
  4. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    14 baada ya kumaliza MP.
     
  5. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,677
    Likes Received: 2,239
    Trophy Points: 280
    siku ya kuanza hedhi ukiihesabu kama moja , hesabu siku 14 ndio yai lingine hutoka, lakini mbegu za kiume huishi mpaka masaa 48 yaani siku mbili kwa hiyo mkingonoka siku ya 12 tokea kuanza kwa hedhi basi siku ya 14 yai likitoka litakutana na mbegu, pia baada ya yai kutoka huishi siku 2 so mtu anaweza pata mimba kuanzia siku ya 12-17 tokea kuonekana kwa hedhi,
    NB:siku 14 za ovulation ni fixed haajalishi mwanamke ana mzunguko wa siku ngapi
     
  6. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asanten sana.ss ngoja nijipange.shukran sana wanajamii
     
  7. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145

    Asante kwa maelezo yako hapo juu.

    Siku ya 14 ni standard kwa wanawake kutokana na standard mzunguko wa wanawake wengi ni siku 28. Lakini kutokana na maisha ya sasa, stress kuwa nyingi na mavyakula na madawa wanawake wanayotumia, nowdays wanawake wengi hawana mzunguko wa siku 28, wengine wanaenda mzunguko mpaka wa siku 40 every months, na hawana tatizo ndo mizunguko yao.

    Kwa mtu kama huyu sio siku ya 14 toka siku ya kwanza ya kuanza kuona hedhi yake. Kufanya stori ndefu iwe fupi, hebu google ovulation calculator, specify mzunguko wako, na watakupa possible ovulation day za miezi sita etc
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hakuna siku mwanamke akikutana na mwanaume anapata mimba manake wangekuwa wamepata wanawake wote coz kila siku tunakutana nao mitaani
     
Loading...