Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sifa zipi zinatakiwa ili mtu akasome na awe rubani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by backer, Mar 21, 2012.

  1. b

    backer Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf hope wote mko wazima, nina swali ambalo ninahitaji msaada wenu wana jf wenzangu,
    ni sifa zipi mtu anatakiwa awe nazo ili awze kujiunga na chuo chochote cha urubani? manaake wengine wanasema physics, maths na geography, wengine wanasema maths, geography na language, lipi ni lipi hapo? wadau msaada
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    physics,math,geography age below 18!chuo soroti uganda au south africa!tatizo wabongo tunamaliza f6 tukiwa wazee
     
Loading...