Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sifa zipi zinatakiwa ili mtu akasome na awe rubani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by backer, Mar 21, 2012.

  1. b

    backer Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wadau na wana jf wote kwa ujumla, kama kichwa cha habari kinavyojieleza, ni sifa zipi mtu anapaswa kuwa nazo ili akajiunge na chuo cha urubani? manake wengine wanasema lazima physics,maths na geography, wengine wanasema maths, geography na language. msaada wadau manake najua humu ni jungu kuu lisilokosa ukoko. nawasilisha
     
  2. bigcell

    bigcell Senior Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa msaada embu tembelea hawa jamaa www.flymwaa.comwatakupa jibu la uhakika ni sifa zipi anazotakiwa mtu kuwa rubani.
     
  3. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Awe mtu
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Bwana mudogo Kama unamaindi ku aidha vishadasie toka zamani tulijua kuwa lazima uchukue combi ya PGM na wale marubani wa zamani wa Air Tanzania walienda vyuo vya Pert- Australia,Soroti-Uganda, au hata Addois Ababa-Ethiopia.
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi Hkl naweza pia?
     
  6. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HKL=Hakuna Kusoma Lala we ndenda kawe mwanasiasa tu
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Math,physics,geography na uwezo wa kusoma na kuongea kiingereza fasaha ndo mahitaji muhimu kwa vyuo vya urabani kozi ngumu kidogo na haitaji wamezaji wa shule za kata.south africa nahisi ni best place ya kuanzia coz wanamafunzo ya vitendo hata kwa beginners
     
Loading...