Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni shida sana....!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Jul 16, 2012.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hasa wakishajua udhaifu wetu uko wapi hata kama umechoka utampa tu anachohitaji....[​IMG]



    achohitaji....ni nini sasa..?
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani mbona tunakumbushana majonzi? Huyo si marehemu KANUMBA
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Afadhali kaka wewe umemuona huyo aliyekaa nyuma mimi sikumuona nimemuona huyu aliyeinama tu hapo....
     
  4. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inabidi utafute matibabu haraka inaonyesha macho yako yamepoteza uwezo wa kuona jinsia za kiume!:wacko:
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unayosema kaka yanaukweli mkubwa sana ndani yake ila kwa suala la matibabu naona itakuwa vigumu kidogo kwani jinsia ya kiume naona hainihusu kwa muda huu...
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona unatutoa roho Jumatatu,
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    aunt ezekiel lakini ana shape nzuri....:israel:
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Usifanye mchezo na mchna....
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    watu wanaongeaga tu mchina,hamna linalofanywa na mchina....humu ndani kuna mtu alikuja na thread ya kutaka kuongeza miguu.....hamna aliyekuwa na jibu kuhusu hizo dawa.....ni misemo tu ya kudhalilisha wadada...kiukweli hamna dawa zinazofanya chochote labda umuone surgeon ufanye plastic surgery.....
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nitakutafutia picha zake za zamani umuone alivyokuwa kapigwa pasi...
     
Loading...