Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sheria ipi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by NGOGO CHINAVACH, May 20, 2011.

  1. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    wana JF naomba kujuzwa kujua sheria inayo govern online defamation na pia katika sheria za Tanzania Internet service provider ni wakati gani atakuwa liable na kwa sheria gani
     
Loading...