Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sheria ipi inayoondoa kodi zote kwenye miradi ya nishati mbadala?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MwanaHaki, Nov 11, 2010.

  1. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wana-JF

    Nakumbuka, miaka ya nyuma, Serikali iliondoa kila aina ya kodi kwenye miradi ya nishati mbadala, ili kuhamasisha uwekezaji kwenye sekta hiyo. Hili lilitokea baada ya uhaba mkubwa wa nishati ya umeme, uliotokana na kuharibika kwa mitambo na pia ukame.

    Je, kuna mtu yeyote ambaye anaweza kunitafutia muswada wa sheria hiyo?

    Asanteni.
     
Loading...