Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni shahidi: Harufu Mbaya Dodoma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radio Producer, Apr 29, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hello,
    Kuna kitu nimekiona mkoani Dodoma, niliamua kuchana mitaa kadha wa kadha kwa miguu, baada ya kuingia katika manispaa ya Dodoma ili nijionee raha ama uzuri wa mji huu! Chakushangaza.

    Line ya maji machafu/taka imeonekana kuharibika sana, maana kila ukifika karibu na tank ndogondogo za barabarani harufu yake ni mbaya na kali sana. Nilijaribu kuulizia wenyeji wakasema jambo hili halijawahi kuzungumziwa hata mara moja! hivi wahusika hawaoni hatari hii? Hii ni hatari inaweza kusababisha mlipuko wa magonjwa jaman!

    Viongozi mnaohusika na maji angalieni line za maji taka dodoma harufu ni mbaya mno!

    Nawasilisha.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si dom tumeizoea hiyo harufu mpaka basi.
    naikiondolewa wengine tunaweza kulalamika kwani tumeizoea ndo maana tumemchagua malole.
     
  3. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,438
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Du!kumbe mmemchagua kwakua wote mnapenda harufu hiyo iendelee kuwepo! Ringo hapa Dom hatujawahi kuwa na mbg makini kama PADRI SUPA na hata sijui yuko wapi sasa huyu jamaa.Ila mstue malole asiendekeze kumsikiliza saana Onyango atampoteza,mchekeshaji huyo asiye na sikuli atamshauri nini?
     
  4. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kazi kwelikweli
     
Loading...