Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sentensi moja lakini imebeba ujumbe mzito

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Oct 3, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Kama unajijua unafanya hivyo jirekebishe ipende nchi yako.
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ole kwa viongozi wa dini na wasomi wasiotaka kuhubiri kweli juu ya mafisadi
     
  3. E

    Eddie JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maelfu ya watu wanazaliwa kila siku duniani. Kati ya hao kuna wabaya na wazuri, sasa "kulaani" siku walio zaliwa "mafisadi" hai make sense and hence the sentence is vague
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,475
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Yeye ka specify siku ya kuzaliwa wanaolamba ma.... ya mafisadi, are you the one?
     
Loading...