Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sawa! Shake well b4 use?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Dec 18, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari JF
    Siku za hv karibuni nimekuwa active member wa vikao vya harusi. Si unajua tena unapokuwa na vijana wa miaka 20 na kuendelea kuwekeza kwenye hii saccoss ni muhimu! Haya bana ndo hivyo!
    Kilichonishangaza humu ni kila maarusi takribani 5 hv kwa mwaka huu woooooooote walikuwa tayari wako 3. Yaani Baba, Mama na Kichanga chao. Nilipodadisi nikaambiwa siku hizi ni SHAKE WELL BEFORE USE. Ikabidi nianze kutafuta maana halisi maana ningeuliza palepale wangeniona huyu wa LONG TIME nini! Kumbe jamaa siku hizi wanaangalia kaa mamsap anaouwezo wa kuijaza dunia. Je ni sawa hivyo?
     
  2. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamaa wananambia kwenye PM niseme taratibu eti watu wasisikie.
    Wananambia hii ni aina ya uchakachuaji.................du poleni dada zangu ambao nyumba ya mtoto imekaa mbali!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhh hiii mpya hata kwangu ndo na sikia leo...
    siku nyingine itabidi uwaulize tu ..
    kwani ni borea kujua mapema kuliko kutokujua kabisa...
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Si kweli mkuu kuna vingine ni shake well after use.........
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo si ilikuwa tangu zamani. Wazee wanaenda kukuposea huruhusiwi kumjongea mtarajiwa! Siku ya harusi shangazi mtu akiona kile kudoa chekundu anafurahia bi harusi kuumizwa! Alafu hawa mashangazi mi wananiboa ka nini yaani wao wanajifanya ndo walomlea zaidi kuliko mama mzazi!
    PM hawa wa sasa wanatumia kwanza ndo wanaoa na lazima waone mtu huy wa tatu kabla hawajasimama mdhabahuni!
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo wadada!kweli siku hizi harusi nyingi bi harusi wanakuwa na kachanga tumboni,,, wengine harusi ikiisha honeymoon ni leba!!!!
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wiselady umeiona hiyooeeeeeee. Hi khatari tupu
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sipendi honeymoon labour ward.....I hate that
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani ni wewe! Tatizo waoaji wenyewe ndo hivyo wanataka kuhakikisha kilichomo humo. Unaweza kuta ilishaenda kwao siku nyingi!
     
  10. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Preta Mungu apishilie mbali,,naichukia sana pia!mtazamo wangu makanisa nayo yanahitaji kuwa strict ktk hilo
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mangi, kinachotakiwa ni sisi wadada kuwa na msimamo,,kama mtu ataacha kuoa kisa hujakubali kuwa shaked b4,,,,afike salama.
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani we utaona wanakupita kama daladala la bunju kwa huo msimamo. Ukijalegeza masharti saa kumi jioni.
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaa yaaaaaaaaani unamkabidhi faza achunguze ka hii shaked ana not shaked sio. Duuu sifa utakazomwagiwa na Rev siku hiyo we acha tu!
     
  14. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha!!!atanipita saa ngapi na saa hiyo anavyopropose hivyo ni last minute kashatua mabegi,,,itabidi avumilie maana kugeuka nyuma hataweza,,lol
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna makanisa wako vry strict ukienda kuandikisha harusi,,unapewa Rev muende hosp kufanya check up ya HIV/AIDS na pregancy.
     
  16. N

    Nandoa Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    huku ni kuvunja nazi sokoni ili kuondoa kero ya kuirudisha ikiwa mbovu!!!
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We huwajui vijana wa cku hizi. Hawana adabu! Usishangae anabeba mpaka la kwako anaenda uza mbele kwa mbele. Zamani tulikuwa na haya kidogo. Yaani unakuta siku hizi mko chuo kidume kinadunga hata 10 na mnajuana na haoni tabu!
    Hapo unabakia kukimbilia JF na bandiko NATAKA MTU WA KUZAA NAYE MTOTO NITALEA MWENYEWE! Kubali masharti haya SHAKE WELL............
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bwana harusi naye anaenda na Sr ama?
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha!kazi ipo wacha niende utawa mie!
    Kushake kupo lkn mpaka mtoke na ushahidi kanisani jamani!!!
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo wanakokotwa wote hosp,,inakuwa kama wanamng'ong'a mchungaji,,lol
     
Loading...