Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sawa Salma Kikwete kutumia kin'gora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOOKY, Jun 23, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nipo katika mkutano na nimeshangaa kuona akija na msafara wa king'ora na magari ya serikali, ni sawa hii? Nawasilisha
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ni sawa kwani yeye ana cheo na analipwa mshahara as"FIRST LADY"hivyo king'ora kwake ni haki!!
     
  3. k

    kindafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 80
    Hii ndo Tanzania yetu! Kimsingi Protokali haziruhusu!!
     
  4. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,666
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mbona Mama Mkapa hakuwa na kitu kama hicho?
     
  5. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Anawahi kumsimbachawene mzee!
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama Prince anatumia king'ora kwanini Mama asitumie?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! No comment acha wenye kujua zaidi watujuze!
     
  8. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Kuwa First Lady sio cheo ni tittle. Hata mkeo nyumbani kwako ni first lady. Hakuna mshahara wowote anaolipwa First Lady.
     
  9. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,158
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Kimsingi hana haki hiyo.Wanampa ulimbukeni tu.Uzunguni mke wa Rais hana tofauti& wake za watu wengine.Ni mama wa nymbn.
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    kuna wengine hata kwa vimada wao walikuwa wanawasha ving'ora atii loh
     
  11. B

    Bob G JF Bronze Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kupenda Sifa za kijinga ndo huku, Mtajuaje kama ndo First Led
     
  12. S

    Senator p JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan kaka yake si rais jakaya mrisho kikwete anapigiwa kin'gora?kma wanampika kaka m2,pia dada yke wacha wampigie.
     
  13. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Liacheni lijidai na hizo sifa za kijinga karibia wanatuachia ikulu yetu labda itapata mtu!
     
  14. m

    mullay Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wa rais analipwa? duh hii ndo kwanza naisikia.
     
  15. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na elimu pia inachangia. Hauwez kuwalinganisha
     
  16. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    tusishangae tukiona hadi mwanaasha nae anatembea na ving'ora..... Chezea mr dhaifu wewe
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mchumba ni sawa kulipwa per diem, kulipiwa walinzi na hausigeli kwa fedha za walipa kodi?
     
  18. Bond James

    Bond James Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye bajeti ya Ikulu, (State House) kuna fungu la first lady. Hata nchi za nje zin fanya hivyo hivyo
     
  19. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    1. Mimi nimeona eti hata Wafungwa wanapo toka Segerea wanapigiwa Ving'ora.
    2. Na Wagonjwa wanapo waishwa Hospitali eti na wao wanapigiwa Ving'ora.

    3. Sasa kwa Mke wa Rais kupigiwa King'ora sioni kosa lolote lile. Hata Yanga wakati fulani wa Gulamali wapigiwa King'ora.
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Huyu alikuwa Mkatoliki
     
Loading...