Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sawa na kwenda Mpirani...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 31, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    [h=6]Fikiria:

    Ni sawasawa na kwenda mpirani halafu refa anakataza chenga zisipigwe, mashabiki wasishangilie, furaha isioneshwe na magoli yasifungwe. Na yakifungwa, mfungaji asishangilie kwa mbwembwe! Yaani, watu wanapiga mpira tu, bila kugusana, kupigana ngwala, kuchomekeana n.k Sijui nani atalipa kwenda kuangalia!
    [/h]
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Labda refa anaogopa kwa vile timu moja ni dhaifu sasa akiruhusu hayo yote anaona timu moja itazidiwa tu! Ingekuwa ni hivyo haina haja ya kulipa kwenda kuangalia!
     
  3. Companero

    Companero Platinum Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huwezi kufunga au kujaribu kufunga magoli ya kisigino kama Balotelli wakuachie tu - wanasema you are bringing the game into disrepute!
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mafumbo ya namna hii huwa yanamlenga mwanamama mkuu wa mjengoni
     
  5. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata sheria za ngumi zinakataza kumchezesha -heavy weight na paper weight na refa alijua wazi
     
  6. Companero

    Companero Platinum Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kama yanamlenga mbona yanatolewa katika muktadha wa mjengo kushikiliwa na naibu na mwenyeketi wakati mwanamamama yuko ughaibuni?
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hivi hata kwenye mechi si huwa makocha wanatoa maombi maalumu ya kuwalinda wachezaji wenye chenga za maudhi kama messi na neymar?
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,558
    Likes Received: 9,382
    Trophy Points: 280
    "kufungwa twafungwa lakini chenga twawala"
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    ni hapo siku washangiliaji watakapoamua kutupa chupa za maji uwanjani, refa atabana ngenge!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hahaha km kuna mlokole flani alikuwa anakuja mitaa ya home pale iringa kutuhubiria neno la bwana, mida yake ilikuwa jioni wakati sie jioni tunakwenda uwanjani kulisakata boli, ili kutuvutia tubaki tusikilize mahubiri alikuwa anatuambia eti kucheza mpira ni dhambi sababu unapompiga chenga mwenzio UNAMDANGANYA eti badala ya kupita kulia wewe unapita kushoto hahahahahaha!!! SOCCER THE GAME WE LOVE!! the Beatiful game!!
     
  11. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Utamu wa mechi ni pale timu pinzani zinapojuana mbinu zake, na unazidi pale refa anapokuwa hayuko fair na mechi haikatizwi.... naifananisha mechi hii na ile ya Kameruni ya kina Roger Milla iliyoitoa kamasi Uingereza... na bila kusahau uingereza ilikuwa na wachezaji 13 kiwanjani!!!
     
Loading...