Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sawa kwa Mama Tunu Pinda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Indume Yene, Apr 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimepitia blogu ya Michuzi na kuona Mama Pinda akiwa kwenye msiba wa Steve Kanumba. Lakini vilevile Mama Pinda kaenda pale akiwa kwenye gari ambayo ikiwa na nembo ya Taifa ambayo inatumiwa na Raisi au Waziri Mkuu. Je ni haki kwa mke wa Waziri mkuu au Raisi kutumia gari iliyo na nembo ya Taifa wakati wenyewe hawana hadhi hiyo?

    Pinda2.jpg

    [​IMG]


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,081
    Likes Received: 3,628
    Trophy Points: 280
    Kwani kanumba alikuwa mtumishi wa serikali? kuna kaelement ka ulimbukeni, makidai, zaidi sana dharau kwa mali za uma.
     
  3. kanininyo

    kanininyo Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli sasa nimeamini tanzania ni shamba la bibi,sio haki kabisa.
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Si haki hii ni against protocol...this is an abuse to the Govt ingawa ni mke wa W/Mkuu lakini hapaswi kutumia at whatever cost.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi nilisema msiba huu utageuzwa uwanja wa kisiasa subiri na wale jamaa wanao utaka urais
     
  6. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kamanda naona utabiri umejibu. Tabiri na jingine.
     
  7. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mama ni VIp na hawezi enda mahali na usafiri tofauti na huo kwa ajili ya usalama wake. Kunamambo mengi makubwa na madogo lakini sio kitu kama hichi. Njaa Gani hizi?
     
  8. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa tatizo ulimbukeni ngojea uone zaidi na wamagogoni atakujaje. Lazima aje na kangha ina mipasho mumjue vzr
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nchi ya hovyo sana hii yaani haina vipaumbele sijui kwa nini? Yaaani unakurupuka ikulu sijui kule coco unaenda kwenye msiba wa kanumba!! Mbona kafa mzee kipara hamkwenda!! Pumbafu kabisa hii mijitu...na wewe mama tunu nakuonaga babu kubwa kumbe na wewe kama mwenzio wa magogoni !! Aghhhh
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanapokosa cha kuandika.
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Subiri Lowasa kwenda msibani na kutoa ubani anajipanga aendaje
     
  12. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kesho lowasa anakuja kutoa mil. 50 kwa familia ya marehemu.
    Tayari mzee mamuvi kashaona kuna wapiga kura wake hapo.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona tayari! Mzee 6 akiwa na Nape wamejihudhurisha bado akina EL. Nadhani EL ataenda kanisani.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenikumbusha. Hawakuonekana kwa Mzee Kipara au kwa kuwa alifia Kigogo kwa binti Kayenga na huyu kafia Sinza!
    Tunaelekea kuwa kama wakenya manake wao kwenye msiba lazima mtu apige kampeni. Akisali kanisani anapewa kusalimia wapigakura na kutoa neno la siasa!
     
  15. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hayo ndiyo matumizi mabaya ya rasilimali za taifa ndugu yangu.
     
  16. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usafiri anaweza kupewa, hilo hatuwezi kukataa lakini hoja hapa ni kwa nini atumie gari yenye nembo ya Taifa? Viongozi ambao wanatakiwa kutumia nembo ya Taifa wake zao nao wanatakiwa kutumia?
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yapasa wananchi
    muchukue
    hatua! Hatua gani
    akili unayo!.
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ningependa kujua mama tunu ana kazi?? i mean kaajiriwa mahali? au ni mama wa nyumbani?
     
  19. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nampendaga....
     
  20. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamani huyu mama alikuwa beki3, sasa lazima ajionyeshe kwa mashosti zake kwamba she is somebody now, more over mtoto wa mkulima hana pingamizi kwake ili aendelee kumtunzia siri ambayo its no longer siri kwa wengi we2,hasa ukizingatia aliwatibua ma Dr.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...