Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sawa kusherehekea mapinduzi ya 1972?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MrFroasty, Jan 8, 2010.

  1. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie napenda kuuliza, kama ni sawa kusherehekea mauaji ya wazanzibari yaliyofanyika mwaka 64.Wengi watakuja na hoja zao yameleta ukombozi na porojo jengine, jee ni sawa kusherehekea mauaji ya 1972?

    Tujaalie kuwa wapo wazanzibari ambao wamefaidika na mapinduzi ya 1972, kama ilivyo hoja ya hayo mapinduzi ya 1964.Utajisikia vipi kama utaona gurupu la wazanzibari likicheza ngoma kusherehekea mapinduzi haya ya 1972, ambayo yalimtoa roho Mzee Karume?

    Naomba tutafakari vizuri, maana isiwe mkuki kwa nguruwe mtamuÂ…
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Na vipi yale ya januari 2001
     
Loading...