Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sawa kufunga ndoa na mwenye jina sawa na mzazi wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Najijua, Apr 27, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wadau naweka hoja ya haja jamvini, je ni sawa kuoa/kuolewa na mtu mwenye jina sawa na mzazi wako?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Great Thinker at work..............................

    Umefika mbali kweli ndugu unaanza na jina tena??? Ukabila, udini, utaifa nk sasa na jina tena kisa linafanana na mzazi inahusu nini hasa kwa hapo???...................................oa/olewa tu maana mpaka umefikia hatua ya kutaka kuoa/kuolewa mlianzia mbali sasa iweje leo???
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwani unaoa/kuolewa na jina au mtu mwenyewe??
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haina uhusiano kabisa hii we endelea na process tu
     
  5. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jina lina matter muda fulani kwa kuwa mkiwa hata kwenye kupeana raha kuna kuitana majina mfano "asante ... Juma/Asha Baba/Mama" huoni unaweza kuwa unataja mzazi wako?

    Kwenye kurithisha majina watoto, mtoto si sawa akawa na jina la mama/baba then ni sawa na babu na bibi yake, kwa wazungu ndio wanaleta majina ya Junior but ki afrika hatuna utamaduni huo kabisa

    naweka hoja ya haja
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ni poa tu,lakini wakati wa malavidavi lifupishe.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hiyo bold imenichekesha sasa hoja ni ipi?? Kama unaona jina unaita mzazi wako achana nae tafuta wa jina tofauti shida iko wapi sasa bana na wewe kha!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hyo hoja ya haja ndo iko wapi?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhh Maswali mengine bwanammmmmmhhhhhh
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    teh teh teh..................
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160







    Hio hoja yako ingeambatana na mawazo, walau tungeelewewa where its coming from...
     
  12. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ajabu!

    ngoja nijipitiage mie
     
  13. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Tumia akili kukataza mawazo shenzi kama haya .....ungekuwa karibu ni kwenzi ndo nakupa jibu...
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubaya mkuu.
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahhhhaah mhh jina lina nini sasa,na hata mambo ya kuwapa watoto majina ya wanafamilia yamepitwa na wakati....chonde msinitoe macho wenye watoto wenye majina mpaka ya jirani zenu!
     
  16. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,805
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Jaman tuwe tunatabia ya kukaa chini kwanza na kuanza kufikiria kabla ya kuuliza! Sasa kinachotawala katika ndoa ni majina au Upendo jamani.. Isije ikawa jf ndo jalala la ushauri mambo mengine hata mtoto anaweza kukushauri..
     
  17. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lengo sio kuwa kwaza wenye wake au waume wenye majina ya wazazi wenu ni kuuliza tu jamani
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    samahani kaka/dada...huna hoja ya haja kabisa.
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What is wrong with it? Do you love a person or a name? ask yourself those questions and you will get an answer!
     
Loading...