Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sawa aliyofanyiwa Bobby kwenye msiba wa Whitney Huoston....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by platozoom, Feb 19, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    [FONT=&amp]Alikuja na watu wanane kwenye kanisa la Baptist ulipopelekwa mwil wa Whitney lakini familia ya Whitney ikamkatalia,hata alipotaka kukaa na mwanae Bob Christa familia pia ilikataa.Akaishia kusindikiza jeneza kuingia kanisani na baadae kuondoka.Nimepitia mtandao wa MSN na kufurahishwa na haya maoni:[/FONT]
    [FONT=&amp]1[/FONT]
    Who are we to judge? However, Bobby should have been there for the support of their Daughter. What happen between them is history and should be treated as such with the understanding that their Daughter needs all the love She can receive from everyone. We, as people,are quick to judge but, don't want others to judge us. Simply put... Don't judge until you walk in that persons shoes. God forgives all who ask for forgiveness and I'm sure Whitney call on him when the time was right.
    [FONT=&amp]2[/FONT]
    [FONT=&amp]Reflectionism is questioning oneself: [/FONT]
    [FONT=&amp]· Do you believe you are the person you say you are?[/FONT]
    · And if so are you reflecting it?
    · If not, are you doing everything possible to become that person?
     
  2. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    basi km niliskia bobby hakuenda kwenye msiba wa whitney coz alikua na dharura!?
    Au nimeelewa vibaya?
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ah... Mi kiufupi nilisikitishwa sana na kifo chake.. Na nahisi maisha yake yamefupishwa na mgogoro wa ndoa yake na mumewe...
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Alienda kama nilivyoeleza ila aliondoka after short time baada ya kukataliwa kukaa sehemu ya wanafamilia na au Bob c
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh,poor B. That wasnt fair to him!
     
Loading...