Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni salama ku-do this day?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Oct 21, 2010.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Samahani wapendwa,hivi kuna madhara gani kufanya mapenzi ukiwa katika siku zako kwa wote female na male?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh mmh
    eeh eeh
    ahh haaaaa!!!!!
    kwaheri!!!!!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Unafanya kama unakiu!!ukimaliza wahi kunawa!!
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wewe unamiliki siku?....
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwan we hauna siku zako????????
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unaminyia na ndimu kwanza au ivo ivo katika kukata kiu???
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Mmh, tabu ni pale kicheni pate zinapohamia JF, by the way, muuliza swali, binafsi mwaya sijui ila nilishisikia kwenye mafundisho fulani hivi kua kama umepewa siku zote hizo za kulala na mkeo au mumeo kwa nini kipindi hiki tena kifupi tu usiwe mvumilivu?? Nadhani hii ndip point...subiri hayo maji yapite kisha teka hayo masafi uyanywe ndipo kiu yako itakapo pungua na kuisha.

    Asante
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Labda nikuulize kwanza Speaker, wanaume nao wana siku zao??????Anyway, when one door is closed, others are open!
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bob marley siyo?aya bwana ebu ntafute ipod ilipo nipate swaga za kibusara zaid by the wheel of natural tree for brain food n wise eye!!!!
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikatafute stoo...wewe unazo ngapi...
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibu breakfast Rose, unakulaga mchemsho wa mdudu?????karibu tujumuike bana
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh haya bwana...jf kweli mambo mseto mseto.
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ninazo 44
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    naja babu!!
    nakula kila kitu mwaya iwe mdudu ,wadudu au vijidudu wanyama wenye manyoya na wasio na manyoya
    wenye kuruka na kutambaa!!!!
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sijui zimeenda wapi....nimetafuta kule stoo nimezikosa....unaweza kuniazima mbili?
     
  16. M

    Makiyuve Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiukweli kabisa haina tatizo kama imeshapungua isiwe zile siku ambazo inatoka nyingi sana. Kwa kawaida kama siku ya tatu na kuendelea haina noma kabisaaaa!! Cha muhimu ni kumfuta mwenzio mapema nawe kunawa na kuvaa pedi tena mapemaaaaaa!! Kama mnakinai sana damu basi jioshe na maji ya mchele inatulia kidogo kwa muda!! tena unajua wakati wa siku zako huko chini kunakuwa kwa motoooo. Na kama inatoka kidogo unaweza kufanya bila hata mwenzi wako kujua
     
  17. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahahahah.....sasa hapa sijui tunasoma between....under or above the line....:confused2::confused2:
     
  18. M

    Makiyuve Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je kama me/ke wako amesafiri kwa wiki tatu lets say then kaja uko kwenye siku zako na ku ya hatari utafanyeje?
     
  19. Zneba

    Zneba Senior Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina mbavu rose
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    :A S-omg::doh::nono::nono:
     
Loading...