Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni salam kwa wana fikra pevu wote

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by SIR_KIMANYO, May 30, 2011.

  1. S

    SIR_KIMANYO Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninafarijika sana kila mara ninapoutembelea ukurasa huu na kusoma yale yanayochangwa kutoka kwa wanafalsafa wanaofikiria kwa kina na wanao ona mbali.

    nimeungana nanyi kutoa hoja na kuchangia
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana mkuu.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Karibu pita ndani!
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    May 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Karibu hapa ndipo zilipo hisia za waungwana!!!
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu, nikuletee nini? Maji, soda, juice, bia, wine au?
     
  7. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45

    saa anda skoo kimanyo......................karibu sana,tena sana
     
Loading...