Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi/ruhusa kutoka na ex wa rafiki yako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by donlucchese, Mar 25, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Suppoze una rafik yako wa karibu ambae mnapendana na mnashirikishana kwa kila jambo. Anakutambulisha kwa mpenz wake(shem wako) na urafik wenu unazid kukua. Inatokea rafiki yako na mpenz wake wanagömba na kuachana kabisa na kila m2 kushika lake. Je,inawezekana ukatoka na huyo shem wako baada ya kuachana na rafiki yako? Pili,utamweleza nin rafiki yako? Utamweka wazi au utasubir had aje agundue mwenyewe? Na unahis rafk yako atajiskiaje baada ya kugundua unatoka na ex wake? Mchango wenu muhimu
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mweleze kabla hujapiga hatua yoyote. Ikibi mulize kwa nini waliwachana ili usijekurudia makosa yake. Kama walitengana kwa mambo madogo, mueleze dhamiri yako. Akikuruhusu, mbele kwa mbele. Kamwe usiende na huyu dada ikiwa bado unathamini urafiki wenu.
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Ni kweli but at the sametime,huoni kama inaweza jenga uadui? Kwasababu wanaweza wakawa wameachana but stil kumbe bado anamfeel m2 wake.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana umeambiwa uongee na rafiki yako kabla ya kupiga hatua!Husikilizi mwalimu akifundisha?
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    nimeckia dada lizzy
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hauna sababu ya kuwa na hofu iwapo wewe haukuwa chanzo cha kuachana kwao.
    Kikubwa ni kuwa makini. Isije kuwa unakimbilia nyuki wakati mwenzio amewakimbia.
     
  7. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,009
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Ni ukwel Husninyo maana wahenga walonga Ukipenda Asali Basi Jiandae Kumkwepa nyuki
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hivi kuwekeana post za kujaribiana ndo lengo la jukwaa hili? Kama mtu ana tatizo si aseme asaidiwe.... Mzeewaloliondo, hili jukwaa si kama ile central page ya gazeti fulani unapokutaga mada 'ukigundua mumeo anatembea na mamako' au 'siku ukigundua mumeo ni shoga'. Halafu unakuta mijitu inatuma SMS kwa nguvu zote kuchangia topic. Hebu tu-mantain hadhi ya jukwaa!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha jamaa umekuwa mkali ni wewe nini unachukuliwa ex wako??
     
  10. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Dah jamaa kawa mkali balaa!unajua kila jambo lina mtu wake humu!kuwa mkali ina maana kaelewa somo na huenda limemsaidia!hahaha
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa kwani mlitaka aleteje mada? mbona iko wazi? mbona wote waliosapot wanatoaga mada kimtindo huu hawajiongelei wao bali wanajifanya rafiki yangu mara jirani yangu mbona huw hamjikosoi? acheni hizo kama ameleta ki indirect ni yeye aliamua sie tuchangie na sio kumbeza, na kama mnapenda true story mbona watu humu naweza kuwamention wanaleta mada zinazowahusu wao kabisa still mnawabeza? acheni upendeleo jamani ,ndio hivo
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie nashanga eti awe muwazi uwazi gani kupita maelezo aliyotoa?
     
  13. duda

    duda Senior Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is not good hata kidogo, hata kama ni Ex, put yourself under her shoes na utapata jibu, kama yeye akikufanyia ivo utajisikiaje? ina maana ulikuwa unamtaka huyo shem wako hata kabla ya kuachana na pia anaweza hisi wewe ndo ulikuwa chanzo cha wao kuachana. TAFUTA WAKO BIBI WEEEEEEEE
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani ni lazima sana utoke nae huyo? kwa nini usitoke na wa kwako kama unampenda rafiki yako? au wewe ndio chanzo cha ugomvi wao? Unajua nini bwana mkubwa, jamaa atajua wewe ndio umesababisha kutoelewana kwao. Ila kama mapenzi yenu ni makubwa sana na unaona huwezi ishi bila huyo demu usijibane pia, mweleze ukweli rafiki yako na uwe tayari kupokea lolote atakalosema inaweza urafiki wenu ukafikia kikomo kabisa.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Dena usintafute ivoo... Mi sijawahi kuchukuliwa ex bwana, na hata ikitokea nitachukulia poa, muhimu tufahamishane tu!
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    So hivo wangu, unajua unapotoa tatizo kama lako, au la mtu wako wa karibu ni tofauti na unavyosema 'hebu wazia hili', michango ya watu itakaa kuimajini imajini vile vile. Lengo la jukwaa si kupeana challenge za kupotezeana muda, kuna watu wana solution za maana, ila akikuta mambo yenyewe hayako serious anaona ya nini apoteze muda wake wakati hauna msaada kwa yeyote...
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kibao kimekugeukia mwana unaona sasa! pole mkuu
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    I have been dating my friend's ex-girlfriend for 5 years. Ila jamaa hajui!!
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hongera sana lakini usifikirie 100% kuwa hajui. Kimya chake kina mshindo.
    By the way, was/is he your best friend? If YES, hongera nyengine.
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Yes he is one of my best friends. Ila jamaa alimwacha demu akaoa mwanamke mwingine. That is when I became her crying shoulder!
     
Loading...