Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi kwa msafara wa viongozi wa vyama vya siasa kusindikizwa na king'ora cha polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, Apr 17, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jana nikiwa ubungo mataa trafic alizuia magari, kisa msafara viongozi wapya wa ccm wanapita huku wakisindikizwa na pikipiki ya polisi huku ikipiga king'ora ikifuatiwa na Landcruiser V8 Kama 6 (new model toleo la 2008) nyeupe, kila moja likipeperusha bendera ya ccm, yakiwa limewabeba, nape, makamba, msekwa, mukama. Wakiwa wanatoke kibaha wanaelekea manzese. Je ni sahihi kwa msafara wa viongozi wa vyama vya kisiasa ambao sio viongozi wa serikali, kusindikizwa na polisi huku wakipigawa ving'ora na huku raia tukiwa tumepigwa folen mpaka msafara upite? Ni nani anayewalipa posho hao polisi na kwasabu ipi?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Kwa kupewa pikipiki ni maombi tu kwa jeshi polisi kwa chama cha siasa maana wana haki kupata ulinzi na hata kupata msafara wa sweeper moja kwa hilo halina shida sana ingawa najua CDM wana haki kama hiyo kuomba ila watasumbuliwa sana kupewa....labda nao wakiwa madarakani
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CCM ndio serikali yenyewe, wewe unasema hayo tu wakati wa kampeni??? Ndio maana katiba mpya inahitajika ASAP kupiga stop haya maovu yote yanayoendelea.
     
  4. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ok kama wanahaki kisheria haina tatizo. Asante kwa kunielewesha
     
  5. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hata mie niliona ule msafara itv ukitokea morogoro, nilijiuliza swali hilihili; maana sijawai kuona cdm wakisindikizwa vile!! Ila hivi vyote vinapokea ruzuku zetu,iweje ccm pekee ndio ipewe msafara wa polisi vile??

    Je jeshi la polisi nayo ni taasisi ya kampeni za ccm?? Naona wanaendelea kudhihirisha tokea maandamano ya arusha,ila wajue nao siku zao zinahesabika; wajifunze kutenda haki mapema hii. Kwakweli katiba mpya inahitajika leo hii
     
  6. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawana haki kisheria,ila wanajichukulia sheria mkononi. Ndo maana inakuwa vigumu kutenganisha mambo ya ccm na vyombo vya dola, na hili ni ukiukwaji wa sheria za nchi. Sheria za zuio zipo, ila zi hafifu, na hakuna utashi wa kutekelezwa kwa sheria hizo.
     
  7. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sehemu kubwa ya viongozi kutoka wizara na taasisi za serikali huchaguliwa toka chama tawala ndiyo maana lazima wawe mstari wa mbele na kukifever chama tawala na asilimia kubwa ni wanaccm.
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kisheria ni haki ya kila penye mkusanyiko wenye kubeba itikadi yoyote ile kuhita ulinzi na taratibu zipo za kupata ulinzi huo! Tatizo la tz nikuwa vyombo vya usalama vimeshinikizwa kuingia ktk siasa, vimekuwa sehemu ya makampeni meneja wa chama cha mafisadi (ccm)
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siku zao zina hesabika wala msijali wapambanaji na ukizingatia waliowekwa saizi ndio vilaza zaidi hata ya makamba
     
  10. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Niliumia sana jana, nimekaa kwenye folen napigwa nakujua, nikujua mkuu wa nchi anapita, kumbe ni msafara wa gamba jipya! Kweli nimeamin wanasiasa ni wabinafsi.
     
  11. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hii ni utumiaji mbaya wa madaraka, haitofautiani sana na misafara inayomsindikiza mke wa rais. ni ufujaji wa mali ya umma pasipo ridhaa wa wavuja jasho. mwisho wa yote ni kupata ikatiba mpya itakayo weka bayana uchafuzi wa aina hii.:director:
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Sio sahihi, kwani wao ni viongozi wa chama na sio serikali.
     
  13. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ninakuelewa unaposema ni utumiaje mbaya wa madaraka lakini ukiomba upate escort ya polisi inaruhusiwa kabisa na wala si tatizo sema mapungufu yaliyopo ndani ya jeshi letu hasa linapokuja suala la siasa, ccm hupendelewa zaidi ya vingine na hii ni kwa sababu hiki ni chama dola lakini haiwazuii cdm au cuf kuomba polisi wafagie njia wakiwa na msafara mkubwa kama ilivyokuwa kwa ccm jana pale viwanja vya bakhresa-manzese.
    Kilichonishangaza jana, magari makubwa makubwa V8 na hapa tunadai tumejivua gamba!!!:yawn:
     
  14. Bepari

    Bepari JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Uliuliza na umeeleweshwa. Labda uyapinge majibu ya Skills ili kuongea hivi vinginevyo utakuwa ni mlalamishi, mkuu...
     
  15. J

    Joshua Bukuru Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 25
    Hii si sahihi hata kidogo. Ni ile dhana kuwa nchi yetu haiwezi kwenda mbele bila mabavu kutumika. Hakuna ndani ya katiba yetu na hata sheria za nchi zinasema kuwa misafara ya viongozi wa vyama vya siasa kusindikizwa na king'ora cha polisi. Ni udikteta unatumika tu. Na iwapo tumeamua kufanya hivyo, basi vyama vingine vya siasa navyo vifanyiwe kwa kigezo cha fair play. We should not base on one party and that is ruling party. Limetokea hilo na sasa nini kifanyike? Washtakiwe jeshi la polisi? au serikali kwa maana ya wizara ya mambo ya ndani ya nchi?
     
  16. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    @bepari, nimelewa ila nilikuwa natoa machungu yangu ya kupigwa na jua kwenye fole kisa msafara wa viongozi wa vyama vya siasa, ambao wananesema wapo kwa ajili ya kutusaidia cc wananchi.
     
  17. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wananchi tunayaona na kuyatafakari hayo ,hizo ni moja ya sababu za ccm kudondoka,yaani hawaoni tofauti kati ya chama na serikali ndio maana hata katiba wanataka kutunga wao wakati ni ya wananchi wote
     
Loading...