Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi kwa kiongozi wa mbio za mwenge kuwashambulia wapinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyenyere, Oct 1, 2012.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia kiongozi wa mbio za mwenge Capt Mwanosi? wakati wa habari za jioni Star TV saa 9, akiwashambulia wale wote wanaopita "kuwadanganya" wananchi kwamba serikali haijafanya kitu. Kwamba hao hao hupita kwenye barabara hizo hizo zilizojengwa na Kikwete, kwamba hata wanapoumwa wakakosa huduma hapa nchini hurudi kuipigia magoti serikali ya Kikwete iwapeleke India, kwamba hata watoto wao wanasoma katika shule za kata zilizojengwa na Kikwete.

    Mtazamo wangu: Naona kama haya ni mambo ya kisiasa zaidi na hayapaswi kuzungumziwa na Jeshi kwa vile jeshi letu halihusiani na siasa.
     
  2. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    inategemea alikuwa wapi maana wengi wanajua ni pesa za ccm hasa wale wasio elimika kwani utasikia mradi huu umekamilishwa kwa pesa za serikali ya ccm.
    hawazi ongea hivo mwanza au iringa tunao jua ni kodi zetu wa ccm cuf nccr tlp kila mt hata ukinunua chumvi umechangia
     
  3. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Namfaham vilivyo ila namshangaa kama kabadilika namna hiyo fedha bwana we acha tu
     
  4. m

    malaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yule nae sijui nimwitaje? Mbona kule Tabora aliweka jiwe la msingi kwenye ofisi isio na kiwango tena kibaya yenye nyufa. Ndio maana tunapinga huu mwenge kuwepo manake hauna manufaa.

    Sasa kwani wajibu wa kujenga barabara ni wa nani? Na huu ugumu wa maisha utatatuliwa na hizo barabara? Mijitu mingine inapendaga kuwa furahisha maboss zao mpaka inapitiliza.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Serikali imefanya mambo, lakini si kwa kiwango cha kuridhisha na ndio maana leo hii miaka 51 ya uhuru mtu mzima anazunguka nchini kote na kibatari akiomba michango ya mafuta ya taa ya hicho kibatari.

    Dunia ya leo mataifa yanashindana kwa mambo ya maana na sio kufukuzana na vibaratari. Kila jambo na wakati wake. Tuna jumba la makumbusho!
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anamtumikia kafiri tu apate mradi wake nae
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mlitaka aseme nini wakati mwenge wenyewe unatumika kutekeleza ilani ya CCM na yeye anataka U DC? ndiko walikotoka kina Rugimbana wa Kinondoni. Anayemlipa mpiga zumari...
     
  8. K

    KGARE Senior Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila shughuli ya kiserikali inawekewa maneno ya kujigamba dhidi ya wapinzani wakati ni wazi kila kitu tunacholetewa sasa hivi bado haki-qualify kuita maendeleo...we are still struggling to get the basic needs. Maji, umeme, Chakula. Yani kujenga lami kuunganisha mikoa (very basic achievement) ndio tunazunguka kujifagilia bila aibu? Tukijenga vyoo mashimo kadhaa kwenye shule zetu basi viongozi utawasikia wanatamba kwenye vyombo vya habari!! Wenzetu nadhani hadi huwa wanacheka wakijisemea...ina maana walikuwa hawana vyoo miaka yote hiyo hadi leo!!?
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Natumai lzm uwe kada wa ccm ndo uqualify kukimbiza mwenge kwani ata bwana lugimbana mkuu wa wilaya ya kinondoni au ilala alikimbiza mwenge enz izo leo kaaminiwa na kpewa cheo cha CCM, Ivo njaa kali uyo lzm abwatuke
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    nchi ambayo haina Rais kila kitu ni halali!
     
  11. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ikifikia hata guest house zinazinduliwa na mwenge, hapo ninaachwa hoi na madhumuni ya mwenge!
     
  12. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Huyo CPT Mwanosa ni mpumbafu fulani toka wilaya ya Mpwapwa, ambae kapata kazi ya jeshi baada ya kusots sana na nafikiri alipoajiriwa aliona kama mbingu zimeshuka maana alivyochemuka ni pakubwa maana ajira imemkuta akiwa ni muimba kwaya kanisa katoliki Mpwapwa.
     
  13. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio kwa sabau huenda anatekeleza ilani
     
  14. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukitaka kulala usingizi mwanana baada ya machovu ya kutwa nzima pitia humu jamvini vry interesting.
     
  15. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tumedanganywa kiasi cha kutosha na ccm, tumenyanyaswa kiasi cha kutosha na ccm, tumepuuzwa kiasi cha kutosha na ccm, tumedharauliwa kiasi cha kutosha na ccm. Sasa kwa pamoja tunasema basi ccm, inatosha! Tumekuacha.
     
  16. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Jeshi hutekeleza ilani ya chama au husimamia katiba?
     
  17. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jeshi lipi maana tuna jeshi la polise na jeshi la wananchi wa Tanzania
     
  18. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    InA Maana Kodi zetu tunazopigwa double double kwa Maendeleo yetu CCM ndio wamelipia ?....Pumbavuuuuu

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  19. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Kwani mwongoza mbio za mwenge ni polisi? Soma topic.
     
  20. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kama kasema hivyo basi amekosea sana, maana madhumuni ya mwenge yalikuwa...
    1: Kuleta upendo palipo na chuki (upendo hadi kwa vyama pinzani)
    2: Kuleta Heshima palipojaa dharau(si kudharau vyama pinzani)
    3: kumulika hata nje ya mipaka yetu na kuleta TUMAINI.
     
Loading...