Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni sahihi kutumia chenji ya WEF kugida na kula?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngambo Ngali, May 16, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [​IMG]Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimtunuku cheti maalumu Katibu Mkuu Kiongozi Philemon Luhanjo kwa kutambua mchango wake katika kufanikisha kwa ufanisi mkubwa kufanyika kwa mkutano wa World Economic Forum uliofanyika jijini Dar es Salaam wiki iliyopita.Katika hafla hiyo wadau wengine wakiwamo mashirika mbalimbali,kampuni na watu binafsi nao walitunukiwa vyeti kwa kufanikisha mkutano huo wa kimataifa.

    source: michuziblogspot

    inaelekea chenji za mkutano WEF zilitumika kuandaa hicho chakula cha jioni. Kwa nini hela hizo zisitumike kuziba mashimo ya barabara za dar es salaam ili angalau foleni ipungue? Ni kitu gani cha ziada hawa waandaaji walifanya??? Hawakutoa hela, walifanya kazi kama majukumu yao yanavyowataka at most walilipwa maofisini kwao kwa kutofanya kazi walioajiwa kufanya na badala yake waliconcentrate na maandalizi ya mkutano.
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli sio sahihi,nilipoona jana kwenye taarifa ya habari nilishangazwa sana na hili..Hivi kwani haikuwezekana kumpa hiyo tuzo kwa staili nyingine?mpaka hafla iandaliwe?Pesa zinatumika hovyo wakati kuna wengine wanakufa kwa kukosa dawa mahospitalini...
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unaweza kugundua kuwa hela iliyoingia mkutanoni ni ndogo sana nyingi kwa wajanja hivi haiwezekani kuundwa kamati kama Uganda kuchunguza matumizi ya CHOGAM? Nina uhakika hafla hii haikuwa necessary under the circumstatnces.
     
  4. n

    nndondo JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    jamani mnaumiza vichwa bure, hawa watu hawana akili kabisa kabisa dawa ni kumtoa kikwete automatically huyo katibu wake mamvi nae atatoka, mmeshamsema kwenye upendeleo, kaonekana kwenye kashfa zote, watapongezana vipi kabla ya ku assess kama kweli huo mkutano ulikua na mafanikio ama la, wametumia vigezo gani haswa? wezi wakubwa hao wasiwaumize kichwa dawa ni kama ile ya harambee ya Kilimanjaro. Cheap Roadshow government, hivi wameshaona Kenya, Uganda, Rwanda, hata marekani na uingereza wakifanya hivyo vituko? ndio tatizo ya kujaza ikulu watu wenye pass degrees kwa kupendelea kama ana ubavu hizo kazi zifanyiwe proper vetting ama kutangazwa tuone kama kuna atakaerudi, wanafanya mchezo na maisha ya watanzania wanataka tumwage damu hebu tuondoe huo uchafu haraka jamani.
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    May 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani mwee! ni lini mchango wa harusi ukatumika kujenga msingi wa nyumba?
     
Loading...