Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi kulazimisha kumjua babako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sipo, Jun 13, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni sahihi?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...naamini ni haki ya mtoto kuambiwa Ukweli!

    Kwanini kina mama wengi (single mums) hawapendi kuwaambia watoto baba zao?

    Kuficha ukweli kunapelekea kuwabebesha mizigo watu baki kwenye malezi ya baadae ya hawa viumbe.

    Badilikeni!
     
  3. V

    Vivavox New Member

    #3
    Sep 12, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri kumfahamisha mtoto aliyezaliwa nje ya ndoa baba yake ni nani wakati baba huyo hakutaka mtoto bali starehe - ni kumtesa mtoto.Fikiria mtoto anayezaliwa na mama hohehahe wakati baba ni kigogo fisadi.Fisadi huyo hataki kujihusisha na mama wa mtoto kwa vile wako dunia mbili tofauti....Kulazimsha kumjua baba yako kunaweza kukupa msongo wa mawazo na akili bureeee...bora wakae na mama zao tu.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hapana, kulazimisha maana yake kutaka kujua ukweli whatever the consequences!

    Jinsi mtoto atavyo u handle huo ukweli ni yeye na maisha yake. Naweza kukubaliana na kina mama wanaosubiria mtoto angalau afikishe umri muafaka wa kuambiwa ukweli kulikoni yule ambaye anakwenda na siri yake kaburini!


    msiwanyime haki zao watoto, kosa la mzazi/wazazi lisimhusishe mtoto kujua/kupata haki yake.
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kumjua baba ni haki ya mtoto, tena haki msingi kabisa. Kumbe mama ana wajibu wa kumwambia mtoto baba yake ni nani: Hii pia inamsaidia mtoto kujua nasaba yake na identity yake. Bila kumjua baba kunaleta psychological imbalance ndani ya mtu. Akimjua baba mtu anatulia.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kabisa bana, huyo mama asingemjua aliyempa mimba angetulia?
     
  7. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni haki ya mtoto kumjua baba yake. Si baba tu hata mama.
     
Loading...