Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi kulaumu upande wa pili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SnowBall, Jul 21, 2012.

  1. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Poleni na mfungo kwa wale waislam!

    WanaJamvi..ni kawaida katika Mahusiano ya Mapenzi kuwa na rabsha za hapa na pale. Na mara nyngi rabsha hizi huwa zinatokana na hisia za uwepo wa udanganyifu katika Mapenzi (Cheating). Mara nyingi kumekuwa na hatua nyingi ambazo wanaNDOA ama wapendanao huchukua kulinda mapenzi yao pale inapohiswa kuwa mmojawapo sio mwaminifu. Mojawapo ni ile ya ku'attack the other side'!

    Mfano..inakuwaje wewe mwanaume um'attack' mwanaume mwenzio kwa sababu tu umesikia anamtongoza au anatembea na mtu wako? wakt mwingine hadi na vitisho vya kuwaua tunawapa. Alikadhalika wewe mwanamke kwa nini na wewe um'attack' mwanamke mwenzio kwa vile umesikia anatongozwa au anatoka na mtu wako??..Kwa nini tuwe na mtazamo wa kuwaona wenzi wetu kuwa they are 'innocent' ispokuwa.. they are put in bad ways by others?

    Je, ni sahihi kuwa na mtazamo huu wa kudhani 'wenzi wetu hawana makosa..bali wenye makosa ni wale wanaowafuata'?. Hebu tusaidiane hapa wanajamvi ni kwa mazingira gani tuapply hii theory na yepi tusiiapply??
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi kwa kweli niki prove mpenzi wangu anatembea na mwanamke flani.. Kwa kweli sitakuwa na muda wa kupoteza na kujiaibisha kwenda kugombana na huyo bi dada maana sijui mpenzi wangu kamweleza nini mpaka akamkubali.. Nita deal na huyo mpenzi wangu mwenyewe..!
     
  3. l

    luku_77 Senior Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unajuwa uelewa wako na wangu haviwezi kulingana kabisa nikweli wengi huanza na vitisho, ila kwa mtazamo wangu namaamzi yangu siwezi anza na upande wa pili bali nitaanza na upande wangu. itakuwa kunasababu iliyo msukuma mtu wangu afanye vile na itabidi nimuulize kwa upole ili nipate hasa yaliyo moyoni mwake.
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umesomeka!
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sababu huwa ni nini? hapo kwenye red
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    SnowBall huwa ipo sana
    Kwani unajikuta wewe umemwamini sana mwenzako na unajiaminisha kabisa kuwa sio yeye kwa hiari yake ameenda upande wa pili
    Yaani unajiambia kabisa kuwa alitongozwa na sio yeye aliyejipeleka
    Ile imani yako kwa mwenzako ndio inakufanya ujiamini na kumuona mwenzako hana makosa makosa makosa yako kwa yule wa upande wa pili hata kama mtu wako ndio alijitongozesha mwenyewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa kwa maoni yako mkuu unaona ni sawa?...when do we need to sue our partners?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Maumivu ya moyo hushinda akili za kichwa sababu hauko tayari kumpoteza umpendaye.
     
  9. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wanaona mabadiliko, kwa vyovyote mtu wako akibadilika lazima kuna kinachombadilisha (haijalishi amekifata au kimemfata). Kuattack upande wa pili ni muhimu wakati ushaattack upande wa kwanza (kwa kistaarabu).
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    SnowBall hadi hapo utakapokubaliana na moyo wako kuwa hata partner wako nae ni mdhaifu hapo ndio unaweza kuutoa ukweli wako moyoni
    Wengi tunakimbilia kutoa lawama bila kujiuliza about our partner na hilo ni kosa sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ni vizuri kuanza na upande wako?..then akikuambia kuwa ni 'shetani' tu..then ndo unaenda the other side??
     
  12. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo dawa ni kupambana??
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    SnowBall sometime shetani tunamsingizia mambo mengine ambayo hata yeye anaona aibu kutuambia kuwa tunamsingizia
    Mwanaume amekuona akakusemesha, mkasemeshana, mkapeana contact, akawa anakutumia sms na kukupigia na unapokea na kumjibu vizuri tuu, akakutoa lunch may be na dinner one day or several time, akakuletea zawadi na ukazipokea bila hata kuuliza, kakuchombeza ukakaa kimya au ukajifaraguza aahhh nina mtu wangu bana, bado akaendeleza sera zake wewe bado una kamsimamo kako japo hakana nguvu, one day isiyo na jina ukamwambia aise twende sehem ila unaiba nina mtu wangu then umalize mambo zako huko uje useme shetani alinipitia
    Hakuna cha shetani bana alikuwa na every right to tell the guy stop what u r doing as i have my man
    Kukubali kila alichokuwa anakupa bila kuonyesha resistance yoyote ni udhaifu mkubwa mno
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...