Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi kuendelea kuwasiliana na Xboyfriends wakati umechumbiwa tayari?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mcheza Karate, Jul 28, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wadau? Poleni na mihangaiko ya kimaisha!


    Wadau, wiki jana nilikuja na mada hapa jamvini kuwa mchumba angu hataki kutoa kitu hadi siku nikimwoa.

    Lakini nimegundua kuwa anaendelea kuchart na wanaume wengine. Nilivyomuuliza anadai kuwa hao ni wapenzi wake wa zamani hivyo bado hajawaambia kuwa anaolewa lakini nisijali atawapotezea taratibu! Kwani hawezi kuwatosa ghafla.

    Nahisi nimevunjika moyo kabisa na nimeamua bora nimpotezee kabisa huyu binti.

    Kabla sijachukua uamuzi tofauti naomba ushauri wenu!

    Nawasilisha!!!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unabeba matatizo nyumbani mkuu...for sure haheshimu mahusiano yenu.
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ati atawapotezea taratibu??hapo tu ndo ameniacha hoi khaaa! POLE!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahaha, me nilikwambia lazima anampa mwingine, sasa umeamini! Kwanini akunyime wakati alishatoa mara nyingi tu?

    Hongera kwa kutaka kufanya maamuzi magumu na sahihi, mwanamke akikunyima ina bidi ufanye uchunguzi.

    Huyo mpotezeeeeeee usije ukaja na uzi wa mchozi jamvini.
    Duuuuh,hapo ex-boyfriend anapewa wewe una subiri!

    Kweli Old is Gold
     
  5. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafakari mara ya pili jibu utakuwa nalo mwenyewe kaka
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    wachana na Valu valu , wewe unangojeshwa mpaka ndoa wakati si ajabu hao xboyfriends wanajimegea kiulaini.

    Hafai kuoa huyo, tupa nje.
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hivi utawaitaje hao ni X wakati we mwenyewe currently hujaona king...mi nadhani wewe hapa ndio X...LOL
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    HAKUFAI HUYO tafuta mwingine
     
  9. Mourinho

    Mourinho JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 4,583
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hard to judge ila fanya unachoamini ni sahihi
     
  10. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ah! Kweli mkuu ni msumbufu kupitiliza na nadhani kuna kitu back the scene. Ahsante!
     
  11. m

    mymy JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmh...! hapo kuna walakin kakangu. huyo dada atakua hajakupenda kwa dhati ila kwa kuwa wewe umemtakia 'ndoa' amejiona hana budi kukubali japo mapenz nawe hana. mimi ni msichana, kama ningekua kwenye situation kama hiyo (uchumba) nisingewatilia maanani hao Xs'bali ningeconcentrate na wewe. kwa hiyo kaka hapo naona kama ukioa utammiliki ng'ombe lkn wakamuaji maziwa watakua hao Xs'....!
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwanini akukatalie wakati alishawagawia wengine...pili anaendelea kuchat nao hao ex, sijui ni wangapi katika list...tatu.. bado unajipa moyo kuwa utaawacha taratibu.

    Wajua kuna jina maalum kwa watu design zenu.. ruttashobolwa atakwambia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. nexus white

    nexus white JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamna mke hapo ndugu, Piga chini haraka!
     
  14. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ulimwengu wa mapenzi ni mgumu sana kuishi, hv inakuaje mtu umetoa maamuzi ya kuishi na mtu lakin bado unatoa nafasi kwa wanaume wasiokuwa na future na wewe? Hao ni watafunaji tu hawana lolote, tena kabla hujamega kapimeni huyo si mwaminifu kabisaa! Loh kimbia fasta mwache aendelee nao
     
  15. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee kaka mtandao wako wa ngono umeunganishwa na Mr.President...Kumbuka:Malaysia ni nchi inayoongoza kwa kilimo cha mpira!
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi anakuchora au anakuchuna na amejaza nafasi ya mwanamke mwingine kwako.
    mwache haraka ili wa kwako akija asikute hilo jini
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    piga chini fasta atakuletea stress tu,hana malengo uyo
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,233
    Likes Received: 11,579
    Trophy Points: 280
    Kabla ya yote, how old are you??

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he.

    Inawezekana kabisa, labda anaolewa na wewe tu ila anapenda X's wake.

    Kuna mtu mwingine unatamani kumpa, ila ukimuona tu apetaiti kwishney kabisa.
     
  20. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Second Hand haifai kabisa yani, ahaaaaa.....badala ya kutuliza kichwa .....anafanya comparison
    hana maana
    ingekuwa me ningeshamchinjia baharini
    Shimo achimbe panya nyoka aishi
     
Loading...