Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sahihi Bank kuwa wazi mpaka usiku?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by majany, Jun 30, 2012.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa ninavyofahamu B.O.T anaregulate commercial banks zoote,pia other financial institutions....hivi ni sahihi kwa banking hall kuwa wazi mpaka saa mbili usiku???Yaani huyu regulator(BOT) hana rules zinazo 'oversee' security ya mabenki???
    Kwangu mie naona banking hall yabidi zifungwe kwenye muda husika uliopangwa....Hii nimeishuhudia kwa Access Bank....sidhani kama wako sahihi..
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama BOT wana regulate hadi muda wa mabenki kufanya kazi, vinginevyo watakuwa wanaingilia hata uhuru wao kufanya kazi. Muhimu kwa BOT ni pesa (amana ) za watu kuwa salama. Hata hivyo wajuvi wa hii kitu watakuja kukupasha muda si mrefu.
     
Loading...