Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni rais wa CCM au wa Tanzania?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurtu, Nov 6, 2010.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia picha ya watu waliohudhuria sherehe za kuapishwa Jk kama Rais wa Tanzania. Picha hizo zilinishtua pale nilipoona watu wamevaa mavazi ya CCM na kubeba bendera za CCM. Nikajiuliza, hivi watu wanaelewa kwamba wako wapi na wanafanya nini? Viongozi kutoka nchi zingine wanatutambua kama Watanzania na wamealikwa kuja kushiriki sherehe za kuapishwa rais wa Tanzania (hata kama anatokana na CCM), bendera ya CCM inatambulisha nini? Mbona Jk hakuwa amevaa nguo za CCM? Au watu wameishiwa na nguo hivyo wanavaa hizo za mgao wa CCM? Au ndo yale matatizo ya kusombwa na malori kwenda kwenye kampeni za CCM bila kufikiri kampeni zimeshaisha.

    Hayo ni matatizo makubwa ambayo yanapaswa kurekebishwa katika vichwa vya watu hasa kwamba tuone utaifa wetu unazidi Vyama vyetu. Tukiweza kufika mbali kidogo tunaweza kutambua kuwa maslahi ya taifa ni makubwa kuliko ya Chama.
     
  2. 2c2

    2c2 Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli tunahitajika kubadilika kama kweli tunataka kuifikisha Tanzania sehemu,,,; watu wetu na viongozi wetu bado elimu na uelewa wao kiujumla ni mdogo sana HUWEZI KUHUBIRI UMOJA WA KITAIFA WAKATI unachokifanya in real sense hakiashirii umoja,,,,,
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana CCM wanawanaona chama chao ni zaidi ya Tanzania. Vile vile uelewa wa wanaccm ni mdogo katika mambo mengi. Ni watu wa kufuata propaganda kuliko hoja.
     
  4. R

    ROBINHO Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watz bado tuna kazi kubwa,Hapa Tatzo ni uelewa mdogo wa elimu ya uraia,
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jibu ni gumu. Tungejua alipata kula halali ngapi ingekuwa rahisi kutoa jibu. Saa hizi ni guess work. Inawezekana akawa au asiwe na bahati mbaya hatutapata kujua so kuwa safe side enenda na uongo wa NEC na kumtambua kama Rais wakati ukimwomba Mungu akufunilie kujua kama ndiye au la!
     
Loading...